PDA

View Full Version : Chia sẻ lại các tool mã hóa giải mã các webgame cũ được code = VBNet

MrChuCong
14-05-20, 04:02 PM
Như tiêu đề sau đợt dịch mình đang rảnh nên code lại tool các webgame cũ nhằm hỗ trợ anh em còn đam mê
- Hiện tại có các tool :
+ Bá đao gosu (NK2)
+ Phong vân vô song
+ Gunny
mình lười đăng chi tiết các bạn có nhu cầu v<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20ph%C3%A1t%20tri%E1%BB%83n%20tr%C3%B2%20ch%C6%A1i

Ai muốn nhờ mình code tool thì để tt như sau
tên game
tệp tin cần giải mã
và các tệp flash main của game

kgames
14-05-20, 05:40 PM
Như tiêu đề sau đợt dịch mình đang rảnh nên code lại tool các webgame cũ nhằm hỗ trợ anh em còn đam mê
- Hiện tại có các tool :
+ Bá đao gosu (NK2)
+ Phong vân vô song
+ Gunny
mình lười đăng chi tiết các bạn có nhu cầu v<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20ph%C3%A1t%20tri%E1%BB%83n%20tr%C3%B2%20ch%C6%A1i

Ai muốn nhờ mình code tool thì để tt như sau
tên game
tệp tin cần giải mã
và các tệp flash main của game

Nhờ bạn code cho game này với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuong10c8
15-05-20, 11:48 PM
Tool rất chất luơng. Tks anh đã share. Mong anh sẽ code tiếp phần tạo scrip của tools Gunny được hoàn thiện ạ. :D;)