PDA

View Full Version : [MU] Ae giúp mình getmain info chơi lan với ....mình xin hậu tạ !

hoviethung1996
03-05-20, 04:30 PM
Mình tải một bộ mu offline ss6.9 rồi cài chạy offline ok rồi . Mà trong file không có getmain info thì có cách nào chỉnh ip main để chạy lan k ạ . ai biết giúp mình với , mình xin cảm ơn nhiều và xin hậu tạ ạ .......!

DaTaBlue
18-05-20, 08:40 AM
Mình tải một bộ mu offline ss6.9 rồi cài chạy offline ok rồi . Mà trong file không có getmain info thì có cách nào chỉnh ip main để chạy lan k ạ . ai biết giúp mình với , mình xin cảm ơn nhiều và xin hậu tạ ạ .......!
Main bạn sài có antihack không?, nếu có thì antihack kèm theo mấy công cụ để chỉnh serial, version, IP,.. đó. Nếu không sử dụng antihack thì bạn dùng trình HxD mở file main.exe hay main.dll,... dò tìm 192.168. xem mấy cái dòng serial hay version cũng gần gần ở dưới.

caoboivip
18-05-20, 10:20 AM

temw minh làm cho............................................... ....