PDA

View Full Version : [JX] x2 kinh nghiệm cho tân thủ thôn

vikingnguyen
27-04-20, 03:30 AM
Cho mình hỏi script x2 kinh nghiệm cho tân thủ thôn đến cấp 89 với ạ. Cao thủ nào yêu thuơng em chỉ em với

lecongphu
28-04-20, 01:31 AM
Cho mình hỏi là JX win hay linux bạn ơi. Cảm ơn.

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vikingnguyen
28-04-20, 05:01 AM
Cho mình hỏi là JX win hay linux bạn ơi. Cảm ơn.

Server Linux á bạn. Server mình chơi offline có nhận tại npc hỗ trợ tân thủ, nhưng mà nó hồi phục mana có 5 à, mình muốn chỉnh cho thành phục hồi mỗi nữa giây +15 thì chỉnh sao vậy bạn? Với lại mình muốn cho hỗ trợ x3 exp khi luyện công cho tân thủ sau khi nhận vòng sáng ở npc tân thủ luôn á. Nhưng mà mình chỉ mới sài id skill của tiên thảo lộ nên khi nhận rồi ăn thêm tiên thảo lộ ko có + thêm exp. Bạn có thể chỉ cho mình cái cách nào x3 kinh nghiệm mà có 1 id skill x3 riêng ko ạ. Xin cảm ơn bạn

tunggiang
28-04-20, 09:42 AM
tạo thêm 1 skill nữa giống TTL trong skills.txt xong set cột BH lên 200 hay 300 gì đó, mặc định là 100 thì nhân đôi kn

vikingnguyen
28-04-20, 03:11 PM
tạo thêm 1 skill nữa giống TTL trong skills.txt xong set cột BH lên 200 hay 300 gì đó, mặc định là 100 thì nhân đôi kn

Em hiểu rồi ạ. Cảm ơn bác nhiều lắm