PDA

View Full Version : Main 1.05V+Level M+Antihack+Glow+New Items

zed126
20-04-09, 02:00 AM
Hi Forum Download my main 1.05V

Added
Antihack
Glow
Fix New Items, Supporte 120 Sets, 56, Swords, 50 Axes, Wings Season 4, and more

Credits

Posbellox : Main With Level Master
Zed126 : add antihack, glow and new items

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomatoes
20-04-09, 09:02 AM
main isn't support Game Guard (from nProtect) :)
DLL antihack is easy by pass.

but thank you for main :)

caothuphutho
20-04-09, 10:08 AM
tất nhiên tôi hiểu những "từ ngữ" trên, tuy nhiên tôi xin góp ý khi Release 1 cái gì đó các bạn nên gõ chữ tiếng việt và có dấu vì khi các bạn release thì tất nhiên với mục đích chia sẻ cho mọi người để tham khảo và thảo luộn vì thế nên viết tiếng việt có dấu, vì cũng có những người đam mê tìm tòi nhưng họ lại không bít nhiều ngôn ngữ thì thật là đáng bùn. mặt khác đây là Forum của người việt và ngày trước tôi đã từng "khuyến cáo" chuyện này rồi, đó chỉ là những lời góp ý của riêng tôi, mong các bạn hiểu và đóng góp cho clb !

MQuang
20-04-09, 11:01 AM
ông chủ thớt là người peru sao nói đc tiếng việt

hoangtutinhyeu
20-04-09, 01:16 PM
zed126 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đâu phải người vn tên này hình như bên braxin

Destruct
20-04-09, 02:04 PM
tất nhiên tôi hiểu những "từ ngữ" trên, tuy nhiên tôi xin góp ý khi Release 1 cái gì đó các bạn nên gõ chữ tiếng việt và có dấu vì khi các bạn release thì tất nhiên với mục đích chia sẻ cho mọi người để tham khảo và thảo luộn vì thế nên viết tiếng việt có dấu, vì cũng có những người đam mê tìm tòi nhưng họ lại không bít nhiều ngôn ngữ thì thật là đáng bùn. mặt khác đây là Forum của người việt và ngày trước tôi đã từng "khuyến cáo" chuyện này rồi, đó chỉ là những lời góp ý của riêng tôi, mong các bạn hiểu và đóng góp cho clb !
Chả hiểu thế nào? Đúng là lừng danh cao thủ thật ^^! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomatoes
20-04-09, 04:29 PM
Vậy chắc nên đề nghị DH làm thêm cái English Area :)
Giờ CLBGamesVN cũng nổi tiếng quá rồi mà :))

cena_hiphop_12
22-04-09, 08:49 PM
Ông ctpt ấm rồi. Người ta không bík tiếng việt mà kiu nói. Bố ai nói đc.kaka
@tomatoes: Ý hay đấy. Mà ko bík ông DVHV đi trăng mật về chưa ta :D

Cobelinh
22-04-09, 08:56 PM
tình hinh là ko dow dc :canny:T_T

toanpadium
24-04-09, 04:44 PM
Hi Forum Download my main 1.05V

Added
Antihack
Glow
Fix New Items, Supporte 120 Sets, 56, Swords, 50 Axes, Wings Season 4, and more

Credits

Posbellox : Main With Level Master
Zed126 : add antihack, glow and new items

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tiếc không có Cmera, có coi như gần Full rồi!!

cena_hiphop_12
25-04-09, 05:14 PM
Có thể hook dll 3D vào đc mà bạn.

macarong
26-04-09, 07:20 AM
Làm ơn up cái link khác lên để dow cái không thì ai có main da hex ip thanh 192.168.1.3

macarong
26-04-09, 07:22 AM
ai có main đó thi cho mình yahoo nhé có đầy đủ cả mà không có main chơi huhu

toanpadium
26-04-09, 03:19 PM
Có thể hook dll 3D vào đc mà bạn.
Mình có một bài viết về cái nỳ nhưng toàn tiếng Anh với tạo dll chẳng hiểu gì luôn ... ??..
CÓ thể cụ thê hơn được không bạn .??

macarong
26-04-09, 03:32 PM
Chán quá ta không có main 3D full ah anh em ơi

toanpadium
26-04-09, 03:48 PM
Chán quá ta không có main 3D full ah anh em ơi
Main 3D có thì có nhưng chỉ là chưa crack Item và grow như main thì phải ..
Bạn có thể tham khảo ở đây (Main này có cả MiniMap)
:D ;)

trannhudit
27-04-09, 10:06 AM
Nói về cài main thì không nói cứ tài giỏi ở chổ khác chẳng hiểu ra làm sao.

haiuyen
27-04-09, 02:30 PM
co MU SSIV Pro moi ra lo day <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:)) Mu gì Web ko chịu edit lại
:-ss Vấn còn MU HỢP NHẤT
@-)