PDA

View Full Version : [MU] Add Cung Nỏ,Vuốt RF Mu ss6

keikanvnn
28-02-20, 10:11 PM
Các Pro cho em hỏi xíu em add thêm item Cung,Nỏ và Vuốt RF thì hình ảnh nó nằm ko đúng vị trí và dame như không mang vũ khí.
Em có tìm hiểu thì phải sửa ở file itemtscdate.bmd nhưng client của em không có file đấy.
Các Pro cho em hỏi fix như nào với ạ.
Thanks

Season3
29-02-20, 10:30 PM
Fix trong Soucre mấy bản thuơng mại thì họ đưa ra file text chỉ việc GetMain thêm là ok còn bạn sài bản share thì có gì dùng đó

yoken9x
03-03-20, 05:37 PM
Fix trong Soucre mấy bản thuơng mại thì họ đưa ra file text chỉ việc GetMain thêm là ok còn bạn sài bản share thì có gì dùng đó

Kỳ hôm nay giỏi quá, ngưỡng mộ ghê

Season3
03-03-20, 11:22 PM
Kỳ hôm nay giỏi quá, ngưỡng mộ ghê

E nói điều ai cũng biết a ạ chứ e làm gì có tài cán gì đâu, mong muốn học hỏi đàn a đi trước như a yoken9x đây này mà e vẫn giữ bộ gốc của a và bộ e thêm ít mắm muối vào a lấy e đưa nhé nó bị lag khi trên 50 men e k biết fix tnao tiếc công cất riêng vào cái usb.

yoken9x
04-03-20, 12:32 AM
E nói điều ai cũng biết a ạ chứ e làm gì có tài cán gì đâu, mong muốn học hỏi đàn a đi trước như a yoken9x đây này mà e vẫn giữ bộ gốc của a và bộ e thêm ít mắm muối vào a lấy e đưa nhé nó bị lag khi trên 50 men e k biết fix tnao tiếc công cất riêng vào cái usb.
Nay mình đâu làm mu nữa đâu, mấy bản ngày xưa tìm tòi mò mẫm có hứng thú nay ko còn thời gian chơi nữa rồi, thỉnh thoảng lướt xem có gì mới ko tải về chơi off thôi.
Bộ đấy ngày xưa mình chạy ổn áp khá lâu làm sao lại bị lag mem được, check lại ds xem như nào nhé.

Season3
04-03-20, 10:48 PM
Nay mình đâu làm mu nữa đâu, mấy bản ngày xưa tìm tòi mò mẫm có hứng thú nay ko còn thời gian chơi nữa rồi, thỉnh thoảng lướt xem có gì mới ko tải về chơi off thôi.
Bộ đấy ngày xưa mình chạy ổn áp khá lâu làm sao lại bị lag mem được, check lại ds xem như nào nhé.

E sài bản khác rồi a ạ , E nghịch ngợm lúc k có khách e thấy họ chuyển hết sang jx rồi cái món ý quán e chơi đông lắm

yoken9x
05-03-20, 09:46 AM
E sài bản khác rồi a ạ , E nghịch ngợm lúc k có khách e thấy họ chuyển hết sang jx rồi cái món ý quán e chơi đông lắm

Jx1 hay gì? Để lại info nha nc chơi

Season3
05-03-20, 05:33 PM
Jx1 hay gì? Để lại info nha nc chơi

Jx2 a ạ , giờ họ dev nhiều chức năng mới.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e đó ạ