PDA

View Full Version : [KT] Nhờ các cao nhân hỏi cách sử dụng rương Quân doanh

dutoanvna
07-02-20, 07:57 PM
Em đang chơi bản KT2 được share trong group. Khi làm nhiệm vụ Quân doanh xong thì nó cho 1 rương quân doanh, như Rương Bách Man Sơn (Chính tuyến), nhưng em chuột phải vào nó không ra vật phẩm, không ra cái gì hết.

Em nhờ các cao nhân chỉ em cách sử dụng ạ!

Em cảm ơn nhiều!

vodangdaihiep
09-02-20, 01:05 AM
Em đang chơi bản KT2 được share trong group. Khi làm nhiệm vụ Quân doanh xong thì nó cho 1 rương quân doanh, như Rương Bách Man Sơn (Chính tuyến), nhưng em chuột phải vào nó không ra vật phẩm, không ra cái gì hết.

Em nhờ các cao nhân chỉ em cách sử dụng ạ!

Em cảm ơn nhiều!

Check ScriptItem xem tên file của item đó rồi chỉnh. 99% là không có script file.

dutoanvna
09-02-20, 11:48 AM
Check ScriptItem xem tên file của item đó rồi chỉnh. 99% là không có script file.

Dạ, em tìm trong scriptItem thì nó ghi là qingtongbaoxiang. Nhưng trong script thì không có file này, vậy giờ em phải tạo file trong script à anh?

vodangdaihiep
10-02-20, 05:08 PM
Dạ, em tìm trong scriptItem thì nó ghi là qingtongbaoxiang. Nhưng trong script thì không có file này, vậy giờ em phải tạo file trong script à anh?

Muốn nó mở rương theo ý muốn thì tạo file script, muốn rương random (như rương nguyên liệu TDLT) thì sửa trong file randomitem