PDA

View Full Version : [JX] Lỗi chữ đồ phổ - Giúp e với

vikingnguyen
21-11-19, 10:37 AM
Em sài bản Linux Ver4 down trên diễn đàn , nhưng đồ phổ thì toàn là lỗi font chữ hết . Giờ e có down các server khác ko lỗi font đồ phổ , nhưng em muốn sài bản Ver4 vì thấy ổn định . Em muốn hỏi là em sẽ phải copy những file nào từ server kia vào để fix đc lỗi font chữ đồ phổ hoàng kim trong Ver4 ạ . Xin các cao nhân chỉ e với 1! Em xin cảm ơn ạ

minhduc_aa
16-12-19, 08:56 PM
Em sài bản Linux Ver4 down trên diễn đàn , nhưng đồ phổ thì toàn là lỗi font chữ hết . Giờ e có down các server khác ko lỗi font đồ phổ , nhưng em muốn sài bản Ver4 vì thấy ổn định . Em muốn hỏi là em sẽ phải copy những file nào từ server kia vào để fix đc lỗi font chữ đồ phổ hoàng kim trong Ver4 ạ . Xin các cao nhân chỉ e với 1! Em xin cảm ơn ạ

Tìm trên Youtube mấy bản offline người ta mod lại tải về lấy file settings/item/huạngintupu.txt khi hiển thị với TCVN3 mà đọc được thì đúng rồi ấy. Sẽ có mấy chỗ dịch là: Ngày đá bổ phiến, thì bạn sửa lại là Mảnh bổ thiên thạch, save lại. Đồng bộ server + client mà dùng.

operabn
16-12-19, 09:15 PM
share trên mạng thì đầy bản ngon mà chơi off vui vẻ thôi =))=)) tôi dùng mấy bản trước cũng có mấy chỗ lôi chữ tầu những ko sao chơi of thôi