PDA

View Full Version : [JX] bộ danh hiệu mới cho JX :)

vuduymanh
10-10-19, 10:15 PM
bộ này mới làm xong ai có nhu cầu inbox mình nhé :> Face (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

f-fantasy
11-10-19, 06:37 PM
bộ này mới làm xong ai có nhu cầu inbox mình nhé :> Face (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ồ hóa ra cái nick face share cái này mấy hôm nay là ông. Cứ bảo mình add fr ông nào dev võ lâm mà tự dưng face mình nó hiện cái này :v

sharez
12-10-19, 04:21 PM

cho em hỏi danh hiệu này bên kiếm thế xài có bị hiệu ứng chạy nó nhanh không ạ tại bên kiếm thế convert file tga sang spr nó bị lướt nhanh

duongto
12-10-19, 05:59 PM
cách edit option thuộc tính : danh hiệu và skill như thế nào vậy, ai biết hướng dẫn chút. thank

Long.MR
21-12-19, 02:05 PM
nhìn như web game ngày xưa ấy nhỉ