PDA

View Full Version : [JX] [Linux] Newbie Cần Xin Script Ép Đồ HKMP Từ Mảnh HKMP

smarhero
05-08-19, 12:15 PM
Xin Chào CLBGAMESVN... Em Newbie Muốn Xin Bộ Script Về Ép Đồ HKMP Và AB DQ Giống Hình Dưới Để Em Về Học Và Tùy Biến Thêm Vài Cái Ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

f-fantasy
05-08-19, 02:58 PM
Xin Chào CLBGAMESVN... Em Newbie Muốn Xin Bộ Script Về Ép Đồ HKMP Và AB DQ Giống Hình Dưới Để Em Về Học Và Tùy Biến Thêm Vài Cái Ạ.

Script này nhớ là nó có sẵn trong server rồi chỉ là bị tắt đi thôi thì phải

smarhero
05-08-19, 05:01 PM
Script này nhớ là nó có sẵn trong server rồi chỉ là bị tắt đi thôi thì phải

E tìm hết ko có bác ơi, e chỉ thấy file của nó mà chỉ có ép đồ bạch kim thôi ạ

Bác có cho em xin cái script với ạ

JXDev
05-08-19, 09:14 PM
Chịu khó tải mấy sv Share trên CLB về bạn có đó.

smarhero
05-08-19, 09:42 PM
Chịu khó tải mấy sv Share trên CLB về bạn có đó.

Em Đang Mò Từ Cái Ép AB Để Áp Dụng Viết Ạ

JXDev
05-08-19, 11:04 PM
Em Đang Mò Từ Cái Ép AB Để Áp Dụng Viết Ạ

Viết được thì càng tốt :) vận dụng những thứ có sẵn làm ra bạn. Chúc bạn thành công :)

smarhero
06-08-19, 11:12 AM
Viết được thì càng tốt :) vận dụng những thứ có sẵn làm ra bạn. Chúc bạn thành công :)

Em cảm ơn các bác nhé... sau 1 đêm ngồi ngâm cứu thì em đã viết đc rồi ạ

Bác Cho Em Biết Cái Tên File Thành Thôn Nằm Đâu Ko Ạ.... E Cấp 1 Ra Thôn Đánh Nó Báo Cấp 10 Mới Ra Thôn Được

JXDev
06-08-19, 03:39 PM
Em cảm ơn các bác nhé... sau 1 đêm ngồi ngâm cứu thì em đã viết đc rồi ạ

Bác Cho Em Biết Cái Tên File Thành Thôn Nằm Đâu Ko Ạ.... E Cấp 1 Ra Thôn Đánh Nó Báo Cấp 10 Mới Ra Thôn Được

Bạn dùng Notepad++ Search câu thoại đó ra tìm trong script xem vì sever mình ko có nên mình ko rõ :)

smarhero
08-08-19, 07:08 PM
Bạn dùng Notepad++ Search câu thoại đó ra tìm trong script xem vì sever mình ko có nên mình ko rõ :)

Bác Cho Em Xin Info fb e hỏi tý về vấn đề ép đồ đc ko ạ..