PDA

View Full Version : [JX] Đường dẫn quy định skill Bạn Đồng Hành! Linux

trungkhuyen
05-07-19, 10:44 AM
Mình mò ra được gọi bạn đồng hành là con boss Hà Nhân Ngã. Nhưng nó không đánh skill Phi Long mà đánh skill của những Đồng hãnh cũ. Mình phải thay ID skill chỗ nào để Pet đánh Phi Long vậy các bác?

f-fantasy
05-07-19, 11:17 AM
Mình mò ra được gọi bạn đồng hành là con boss Hà Nhân Ngã. Nhưng nó không đánh skill Phi Long mà đánh skill của những Đồng hãnh cũ. Mình phải thay ID skill chỗ nào để Pet đánh Phi Long vậy các bác?

Mình đoán nó nằm trong này skill_requirement.txt

trungkhuyen
05-07-19, 11:29 AM
Mình đoán nó nằm trong này skill_requirement.txt
mình thử và dồng bộ rồi, vẫn dùng skill cũ

trungkhuyen
05-07-19, 02:37 PM
thua luôn zồi, thử thay skill hết các kiểu vẫn không được! cứu với :(((

p13cks03
05-07-19, 03:27 PM
thua luôn zồi, thử thay skill hết các kiểu vẫn không được! cứu với :(((

trong diễn đàn có bài hướng dẫn rồi, ko chịu khó tìm

trungkhuyen
05-07-19, 03:49 PM
trong diễn đàn có bài hướng dẫn rồi, ko chịu khó tìm
Mình có search với từ khóa "Đồng hành jx linux" nhưng chỉ ra những trang ko liên quan và có trang hỏi về câu Thoại của đồng hành thui à. Nên mình mới viết câu hỏi xin trợ giúp!

p13cks03
05-07-19, 04:54 PM
Mình có search với từ khóa "Đồng hành jx linux" nhưng chỉ ra những trang ko liên quan và có trang hỏi về câu Thoại của đồng hành thui à. Nên mình mới viết câu hỏi xin trợ giúp!

ko chịu tìm thôi chứ sao không có
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trungkhuyen
05-07-19, 06:31 PM
ko chịu tìm thôi chứ sao không có
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cảm ơn bác! do tiêu đề là PET còn mình tìm Bạn đồng hành nên ko có ra
Cảm ơn bác nhiều nhé! Mình đã thêm skill 9x đc rồi. Nhưng mà chỉ là skill 9x lv1. Có cách nào là nâng lv skill 20 và đánh ra hơn 1 skill ko bác?