PDA

View Full Version : [JX] Đường dẫn đến danh hiệu JX Linux

gonegone1998
04-07-19, 03:12 PM
Cho em hỏi, đường dẫn nào dẫn đến mấy cái danh hiệu như Võ Lâm Kiệt Xuất, Thái Thú Thành Đồ vậy?
Em đang muốn custom lại 1 tí, thay đổi chữ

f-fantasy
04-07-19, 03:38 PM
Cho em hỏi, đường dẫn nào dẫn đến mấy cái danh hiệu như Võ Lâm Kiệt Xuất, Thái Thú Thành Đồ vậy?
Em đang muốn custom lại 1 tí, thay đổi chữ

settings/playertitle.txt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bosualongthanh
04-07-19, 05:25 PM
mấy cái danh hiệu kiểu này nó khai báo trong script seach kỹ là ra:Laluot_152:

gonegone1998
04-07-19, 05:58 PM
mấy cái danh hiệu kiểu này nó khai báo trong script seach kỹ là ra:Laluot_152:

Em cũng ko biết sao. Cái jxstudio của e bấm search chữ có dấu là bắt đầu đơ ra. Ko chạy nữa. Rồi has stop working luôn. Tìm chữ không dấu thì ok
Mà tiện cho em hỏi. Em add danh hiệu trong lệnh bài admin thì ok rồi. Nhưng e muốn tạo acc ra tự động có danh hiệu tân thủ trên đầu trong 7 ngày thì làm như thế nào vậy?

f-fantasy
04-07-19, 10:21 PM
Em cũng ko biết sao. Cái jxstudio của e bấm search chữ có dấu là bắt đầu đơ ra. Ko chạy nữa. Rồi has stop working luôn. Tìm chữ không dấu thì ok
Mà tiện cho em hỏi. Em add danh hiệu trong lệnh bài admin thì ok rồi. Nhưng e muốn tạo acc ra tự động có danh hiệu tân thủ trên đầu trong 7 ngày thì làm như thế nào vậy?

tạo 1 file login.lua ném vào chỗ nào đó trong script của server1/script

function CheckItem()
local SachTT = CalcEquiproomItemCount(6,1,4867,-1)
if SachTT <= 0 then
AddItem(6,1,4867,0,0,0,0)
end
end

Mình tạo và viết thế này mỗi lần login nó kiểm tra xem có item sách tân thủ chưa, nếu chưa có nó tự add vào rương