PDA

View Full Version : [Việt Hóa][Mobile] Em xin hỏi về cách việt hóa game Đông Tà Tây Độc

xuanphuong
22-05-19, 05:15 PM
Em mới download được server của 1 bác share game Đông tà tây độc ạ. Giờ các bác cho em hỏi em muốn việt hóa con game này thì cần làm những bước gì ạ, em xin cảm ơn nhiều.

KhongGianOL
22-05-19, 10:31 PM
Em mới download được server của 1 bác share game Đông tà tây độc ạ. Giờ các bác cho em hỏi em muốn việt hóa con game này thì cần làm những bước gì ạ, em xin cảm ơn nhiều.
up sever lên đây bạn, xem được nói không, sao mà biết được.

xuanphuong
22-05-19, 10:52 PM
up sever lên đây bạn, xem được nói không, sao mà biết được.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây bác ơi, bác xem hộ e cái ạ

dinhtrantuanan
22-05-19, 11:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây bác ơi, bác xem hộ e cái ạ

Không có file APK hả bạn? ???????????????????????????????????

xuanphuong
22-05-19, 11:06 PM
Không có file APK hả bạn? ???????????????????????????????????

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!7uxBQQYK PASS dRTFrxtK3oXW7vmcA5QczbirORVJsi4OxvYIsLus_uM full đây bác

bibintam
23-05-19, 05:10 PM
Game mobile thì có đặc điểm chung mấy file cần dịch là .xml mấy file recouse và mấy file .ab còn lại dịch trên server

xuanphuong
23-05-19, 06:10 PM
Game mobile thì có đặc điểm chung mấy file cần dịch là .xml mấy file recouse và mấy file .ab còn lại dịch trên server

cám ơn bác, thế trên server thì hay ở đâu hả bác

bibintam
23-05-19, 08:15 PM
cám ơn bác, thế trên server thì hay ở đâu hả bác

script, database, v.v up server lên thì mới biết chứ theo kinh nghiệm làm mấy con rồi thì nó nằm trong đống đấy.

dinhtrantuanan
24-05-19, 12:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!7uxBQQYK PASS dRTFrxtK3oXW7vmcA5QczbirORVJsi4OxvYIsLus_uM full đây bác

Con này nó mã hóa rồi bác ơi! Không việt hóa được đâu! Nếu bác giải mã được thì vh nhé!

xuanphuong
24-05-19, 02:04 PM
Con này nó mã hóa rồi bác ơi! Không việt hóa được đâu! Nếu bác giải mã được thì vh nhé!
cảm ơn bác nhé
cảm ơn bác nhé
cảm ơn bác nhé