PDA

View Full Version : [JX] Nhờ Các Cao Nhân Lỗi Font Khi Viết Trên Phần Mềm WinSCP

smarhero
30-03-19, 06:49 PM
Như Tiêu Đề Em Cần Cao Nhân Giúp Đỡ Em Dùng Font Gì Đễ Viết Ạ... Em Dùng Font .VNI mà Vào Game Vẫn Bị

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
30-03-19, 10:19 PM
gõ bằng bảng mã tcvn3
tốt nhất lôi file đấy ra ngoài máy thật viết xong nhét ngược vào

smarhero
30-03-19, 10:46 PM
gõ bằng bảng mã tcvn3
tốt nhất lôi file đấy ra ngoài máy thật viết xong nhét ngược vào

em viết bằng mã tcvn3 đó ạ... em viết ngoài máy thật xong chép vào lại sever nó vẫn bị ạ

diguhey
31-03-19, 07:18 AM
em viết bằng mã tcvn3 đó ạ... em viết ngoài máy thật xong chép vào lại sever nó vẫn bị ạ

Chỉ có viết trực tiếp trên winscp thôi. Viết trên máy lỗi. Tìm chỗ cần sửa trên máy thật r lên winscp sửa chay.

smarhero
31-03-19, 09:13 AM
Chỉ có viết trực tiếp trên winscp thôi. Viết trên máy lỗi. Tìm chỗ cần sửa trên máy thật r lên winscp sửa chay.

em viết cả trên máy thật và trên wwinscp mà vẫn bị lỗi font ạ.. em vào cài đặt như vậy cũng ko đc ạ

BladeKnight109
31-03-19, 09:41 AM

mở = notepad++ đổi font về font tcvn3 và bộ gõ về tcvn3 rồi việt hóa thôi.

smarhero
31-03-19, 09:57 AM
mở = notepad++ đổi font về font tcvn3 và bộ gõ về tcvn3 rồi việt hóa thôi.

em làm như trên đó ạ nhưng khi bỏ vào script thì nó cũng bị lỗi font ạ

HoangTVT
31-03-19, 10:05 AM

dùng notepad++ 6.5.4 trở xuống để sửa k lỗi font nhé bạn

BladeKnight109
31-03-19, 10:38 AM

Encoding của file đang để là gì? Có thể do sai encoding lúc save file

smarhero
31-03-19, 11:37 AM
Encoding của file đang để là gì? Có thể do sai encoding lúc save file

em nhìn trên notepad++ thì hiện chữ rõ nhưng khi em chép vào winscp là bị lỗi font ạ

teamview
31-03-19, 12:53 PM
Bác thử xài font này , và để TCVN3 thử xem nhé

smarhero
31-03-19, 01:03 PM
em bị lỗi này và ko kết nối tới naviacat đc ai tw hộ giúp em với ạ

BladeKnight109
31-03-19, 01:17 PM
em bị lỗi này và ko kết nối tới naviacat đc ai tw hộ giúp em với ạ

full ổ đĩa rồi, mysql chắc cũng treo luôn rồi làm sao kết nối được. nó báo disk free space kìa

smarhero
31-03-19, 01:21 PM
full ổ đĩa rồi, mysql chắc cũng treo luôn rồi làm sao kết nối được. nó báo disk free space kìa

vậy giờ sao ạ... em chỉ chơi offline mà bị full ổ đĩa giờ sao để xóa vậy ạ.. em vào VMW nâng ổ lên là bị treo luôn VMW ạ

BladeKnight109
31-03-19, 01:34 PM
vậy giờ sao ạ... em chỉ chơi offline mà bị full ổ đĩa giờ sao để xóa vậy ạ.. em vào VMW nâng ổ lên là bị treo luôn VMW ạ

với hệ điều hành linux, nâng bên VMW rồi thì phải dùng tool kéo ổ đĩa trong linux ra, chứ nó full rồi ko start lên dc. giống bên windows, dùng boot hiren để kéo ổ đĩa ấy.
google search gparted