PDA

View Full Version : Nhờ tải hộ và up lên driver

soking2k
01-03-19, 11:58 PM
Dạo gần đây baidu tool của em k download đựoc. Nên nhờ ae kéo hộ.
链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
本帖隐藏的内容
提取码:8spt

nhokkokhoc
02-03-19, 02:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lấy link direct r dow bằng IDM đi bác

rayyan2006
02-03-19, 04:56 AM
Dạo gần đây baidu tool của em k download đựoc. Nên nhờ ae kéo hộ.
链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
本帖隐藏的内容
提取码:8spt

Một dạng game giống "Lão Gia Cát Tường" nhưng không có pass để giải nén để phá :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

soking2k
02-03-19, 09:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thím lấy nick của e luôn, inbox e với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rayyan2006
02-03-19, 11:15 PM
Thím lấy nick của e luôn, inbox e với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình up lên drive thế kia rồi mà bạn.

leonhang
03-03-19, 12:19 AM
Mình up lên drive thế kia rồi mà bạn.

Xin pass giải nén đi bác ơi...tks

--- Chế độ gộp bài viết ---

Xin pass giải nén với bác ơi...tks

rayyan2006
03-03-19, 04:06 AM
Xin pass giải nén đi bác ơi...tks

--- Chế độ gộp bài viết ---

Xin pass giải nén với bác ơi...tks

Mình không có bạn nhé, mình chỉ re-up sang host cho bạn kia thôi.
P.S. mình đã tìm ra pass giải nén rồi nhé.

Pass giải nén: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn bằng tiếng Trung

系统:WIN2008R2 64位
数据库密码:123456

1:akserver环境安装(必须):
9D:\SZWServer\akserver\setup.bat
64位微软常用运行库合集2016.04.exe

2:数据库IP地址修改:
①数据库 game_jipin_global 中的 game_server表
② D:\SZWServer\server\gate.bat
③ D:\SZWServer\server\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3:后台地址:
官方后台:ip/mgr
ps-功能太少,打包我直接替换新文件了� �你不改文件进不去
账号:admin
密码:123

游戏后台:
ip/gr/gm.php

嘤嘤嘤,补上一个元宝充值功能,你� �的。( • ̀ω ⁃᷄)✧

4:关于模拟支付:
DEBUG模式已关闭,模拟支付功能已关
模拟支付?
游戏调试模式下,测试使用,摄政王模拟 支付开启之后,玩家游戏内点充值不花� ��涨元宝。
怎么开启DEBUG模式呢?
D:\SZWServer\server\config\game.json
debug:0,//1开启,0关闭

leonhang
03-03-19, 09:31 AM
Có bác nào giúp mình chuyển đường link trong Folder game từ ổ D sang C ko ạ..lap mình chỉ có ổ C ko chạy đc :((