PDA

View Full Version : Tình hình các bác như thế nào rồi?

kunhappy120
28-01-19, 07:16 PM
Tình hình nghiên cứu của e thành công vụ check tài khỏan từ game lên CSDL hoặc web thông qua api

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dự án tiếp theo sẽ tìm người làm chung vụ bang hội để phân chia kênh trong việc mở rộng người chơi vượt qua 80 mà không ảnh hưởng đến game.

Ib <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để có gì nghiên cứu vụ kênh nha

sonhasl
28-01-19, 09:27 PM
Tình hình nghiên cứu của e thành công vụ check tài khỏan từ game lên CSDL hoặc web thông qua api

Dự án tiếp theo sẽ tìm người làm chung vụ bang hội để phân chia kênh trong việc mở rộng người chơi vượt qua 80 mà không ảnh hưởng đến game.

Ib <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để có gì nghiên cứu vụ kênh nha

Giờ móc đâu cho đủ 80 nick chơi cùng lúc,game cũ rồi ít ng quan tâm ....

trungviet
03-02-19, 01:31 AM
Game cổ này giờ vẫn còn người chơi à

kunhappy120
03-02-19, 06:26 PM
Game cổ này giờ vẫn còn người chơi à

Nghiên cứu cho vui thôi ông ơi

onnybao
29-05-19, 11:36 AM
Tâm huyết quá ông ơi.
Xin 1 chân hỗ trợ đi, tôi đang nghiên cứu lại đây #74

nhokkokhoc
26-06-19, 12:20 AM
Facebook em : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em đang tập tành code CQ, bác qua xem giúp em với nhé ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tâm huyết quá ông ơi.
Xin 1 chân hỗ trợ đi, tôi đang nghiên cứu lại đây #74

Facebook em : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em đang tập tành code cq, có gì hỗ trợ em với nhé ^^