PDA

View Full Version : [MU] Để ôn lại tuổi thơ, mình cần xin 1 bản Mu ss2 siêu chuẩn ạ

kindly091
29-12-18, 07:07 PM
Như tiêu đề ạ,
Để ôn lại tuổi thơ, mình cần xin 1 bản Mu ss2 siêu chuẩn ạ. cài vào ofline mày mò cho vui ạ. các bạn nào có có thể cho mình xin link đc ko ạ. e cảm ơn cả nhà rất nhiều ạ :D

hercules24
30-12-18, 11:10 AM
Như tiêu đề ạ,
Để ôn lại tuổi thơ, mình cần xin 1 bản Mu ss2 siêu chuẩn ạ. cài vào ofline mày mò cho vui ạ. các bạn nào có có thể cho mình xin link đc ko ạ. e cảm ơn cả nhà rất nhiều ạ :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gauyeutho
30-12-18, 11:12 AM
hoặc nếu có nhu cầu online pm mình nhé

Changelog:

max 65k point
item +13
fix bug all agi
chat all sub
lệnh nhặt ngọc
auto kẹp chuột
auto train có buff
có file cân bằng damge các class
fake online
việt hóa k dấu

kindly091
30-12-18, 11:34 AM

thanks cụ a. e đang ghé và đang xem ạ. giờ cài lại cũng khó, 8 năm ko cài

--- Chế độ gộp bài viết ---

hoặc nếu có nhu cầu online pm mình nhé

Changelog:

max 65k point
item +13
fix bug all agi
chat all sub
lệnh nhặt ngọc
auto kẹp chuột
auto train có buff
có file cân bằng damge các class
fake online
việt hóa k dấu
ok có gì mình lh ạ ..........................