PDA

View Full Version : Phiên bản độc nhất vô nhị!

nguyentienvnn1
08-12-18, 05:30 PM
Phiên bản tiếng việt, No share

hattieuadt
08-12-18, 05:41 PM
Phiên bản tiếng việt có dấu, No share
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>):D
Một phiên bản lỗi tè le tính năng bị lược bỏ đi nhiều được mỗi cái đẹp mắt =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

nguyentienvnn1
08-12-18, 05:42 PM
Một phiên bản lỗi tè le tính năng bị lược bỏ đi nhiều được mỗi cái đẹp mắt =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Làm được rồi hãy nói bạn. Muốn 100% mời bạn mua lại phiên bản của vng :D:D:D:D:D:D:D

wermanhme1990
08-12-18, 06:34 PM
đây là bản trên linux thôi, không có gì lạ, cái chính là bản build từ src mới làm được nhiều thứ.

hattieuadt
08-12-18, 07:11 PM
Làm được rồi hãy nói bạn. Muốn 100% mời bạn mua lại phiên bản của vng :D:D:D:D:D:D:D
Ăn nhau ở cái tính năng chứ tiếng việt mà ko ra gì thì cũng vứt đi thôi. 2.3.7 - 2.3.8 có cả nhưng vứt xó ko thèm dev [-X[-X[-X[-X[-X

notron99
09-12-18, 09:57 AM
Lúc manh nha có dấu đã không mơ share , quan trọng mở ở đâu, mở nhanh thôi nhá miết đâm nản

BeeZone
09-12-18, 12:01 PM
Game này giờ full VH có mở online cũng kén người chơi...Giờ toàn chơi mobile game ko ak :D

long1992yb
09-12-18, 12:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngon thế bác ơi? bác tự build từ Src hay mua họ build sẵn thế?

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

phungrong004
09-12-18, 06:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ngon quá bác ơi.... nhìn muốn dev ghê

notron99
09-12-18, 07:08 PM
Game này giờ full VH có mở online cũng kén người chơi...Giờ toàn chơi mobile game ko ak :D

Chuẩn, tính năng của zt china và zt việt nó khác nhau từ cái thủa Vina gâu đến khi nó đóng cửa, từ drop quái , bảo thạch đến ép sao nên khá xa lạ
Với đặc trưng của game online mà một là chơi off một mình, hai là mở mà ít người chơi thì không thể hiện đặc sắc pk nhanh nhàm
đồ đạc có vật phẩm cho dù có dấu cũng chỉ ngó ngó thôi

Akatsuki1412
10-12-18, 01:26 AM
có share thì nghịch chứ giờ gamer kén thể loại này =))=))=))

ko share thì đừng có khoe =))=))=))

ZhouJieLun
10-12-18, 09:06 AM
thật ra giờ thấy game gì cũng kén chọn thôi =)) mâu bai với cờ lai ần bi ci cũng thía

minhchau0309
10-12-18, 10:57 AM
game này hay ở chỗ công thành chiến,thời CĐ2 làm quốc vương 1 nước ngày nào củg tốn vài đỉnh :)) game này chơi off 1 mình sẽ rất chán vì đi vận lương hay lụm gạch có bị ai rượt đâu :3
còn công thành chả lẽ đánh 1 mình

phamhunga3
08-02-19, 10:34 PM
Không share thớt đăng lên để cúng tế họ hàng hang hốc nhà thớt à? Chia sẻ là sẻ chia nha...Ko thì đừng up lên khoe mẽ