PDA

View Full Version : [JX] Trao đổi, giao lưu source code học hỏi.

onetheside123
27-10-18, 03:01 AM
Team mình (nói team cho oai chứ có 3 thằng thôi 😘) hiện đang tập trung research và code tính năng JX Linux.

Trong quá trình học hỏi thì nhóm cũng hùn tièn mua vài server về xem. Server nào cũng có cái hay, cái tinh túy.

Sau thời gian ngắn vọc vạch thì thấy nên giao lưu code với nhau cho vui nhà cửa.
Mình có 2 bộ source thương mại là: 1 server phiên bản đồ hkmp chuẩn vng, và 1 sv của bil4i3n ver4.

Ae nào có có code hay source (rất cảm kích nếu bạn có DNT thương mại, NamCung thương mại) nào mới lạ thì bọn mình giao lưu học hỏi nhé.

Lưu ý: giao lưu offline thôi nhé, mình sẽ ko giúp hay support ai đưa lên onl dù có đc trả công cao.
Xin lỗi nếu để bạn hiểu nhầm ý, đêm khuya buồn ngủ quá nên ghi câu văn lủng củng.

Cám ơn mọi người đã đọc topic này.
Em ngủ đâyyyyy, cả nhà ngủ ngon.

p13cks03
27-10-18, 07:23 AM
Team mình (nói team cho oai chứ có 3 thằng thôi 😘) hiện đang tập trung research và code tính năng JX Linux.

Trong quá trình học hỏi thì nhóm cũng hùn tièn mua vài server về xem. Server nào cũng có cái hay, cái tinh túy.

Sau thời gian ngắn vọc vạch thì thấy nên giao lưu code với nhau cho vui nhà cửa.
Mình có 2 bộ source thương mại là: 1 server phiên bản đồ hkmp chuẩn vng, và 1 sv của bil4i3n ver4.

Ae nào có có code hay source (rất cảm kích nếu bạn có DNT thương mại, NamCung thương mại) nào mới lạ thì bọn mình giao lưu học hỏi nhé.

Lưu ý: giao lưu offline thôi nhé, mình sẽ ko giúp hay support ai đưa lên onl dù có đc trả công cao.
Xin lỗi nếu để bạn hiểu nhầm ý, đêm khuya buồn ngủ quá nên ghi câu văn lủng củng.

hihi ông cũng có cùng chí hướng với tui nếu được thì pm giao lưu ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

onetheside123
27-10-18, 01:37 PM
hihi ông cũng có cùng chí hướng với tui nếu được thì pm giao lưu ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

oke ông bạn, ae mà hợp nhau thì mời ông vào team tui cho vui :D:D.
3 thằng ngồi cãi nhau mãi cũng chán.

Hóng thêm mem mới có cái cãi nhau mới =)):D:D:D:D

ngungucute1999
27-10-18, 02:15 PM
Cho mình vào Team với mới tập dev JX đang cần để học hỏi thêm kinh nghiệm :)>-

data1990
27-10-18, 03:49 PM
Xin 1 vé được không bác ?

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

n4poleong
28-10-18, 03:46 PM
Xin 1 vé được không bác ?

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

thằng adm jxhuyenthoai đợt lâu rồi đúng ko

smarhero
28-10-18, 05:54 PM

có tuyển newbie học hỏi không bác thớt ạ

data1990
28-10-18, 08:34 PM
thằng adm jxhuyenthoai đợt lâu rồi đúng ko

Làm gì có bác. Bỏ jx lâu lắm rồi, đâu có tham gia lại jxonline nữa đâu

saodzi
30-10-18, 08:28 AM
Đây đây hót Girl . mình có 1 bộ Bao ngon , Chuẩn CTC lun ,
FB.com/hoan.nguyenhoang.5

phjthjenngoa
30-10-18, 09:34 AM
oke ông bạn, ae mà hợp nhau thì mời ông vào team tui cho vui :D:D.
3 thằng ngồi cãi nhau mãi cũng chán.

Hóng thêm mem mới có cái cãi nhau mới =)):D:D:D:D

Xin 1 vé với tui cũng đam mê jx muốn tham gia cùng với các bạn :D
Mình biết dev script nhé và đang dev script

huynpase
30-10-18, 04:34 PM
Mình có 1 team dev c++ khá tốt, ai có nhả ý share source để dev thì cho mình xin nhé :D

thtrungtinh
22-11-18, 04:09 PM
Có còn slot tham gia không thớt, còn cho mình xin 1 slot nhé
facebook.com/profile.php?id=100010104097285

traminh83
24-11-18, 10:13 AM
Lâu rồi không vào diễn đàn, bỏ code cũng lâu, mà lục lại máy thì thấy nhớ, mà hồi đó code sources cũng được một số kha khá, không nhớ là chán cái gì, xóa sạch hết luôn. Nay vô lại, không biết còn coder c++ nào còn hứng thú với JX win và Linux không nhỉ?