PDA

View Full Version : [Gunny] GunnyMobile Online - Full Source - Nguồn: srcgame.com

nhokvip99
16-09-18, 02:44 AM
Thông tin Source code Gunny Mobile :

Server full source code JAVA project
Client Cocos2dx full Adroid , IOS
Đầy đủ document full China
Source code đầy đủ , chưa thử build

Link download Source game Gunny Mobile

Fshare : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén : srcgame.com

Một số hình ảnh Source Code Gunny Mobile

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s: Anh em nào build lại được post cho anh em nhé. Nếu em có sai topic thì mod đừng ban move hộ em nhé. Cảm ơn tất cả mọi người trong group.

nhokvip99
16-09-18, 03:27 AM
Cảm ơn mọi người ủng hộ nhé. Yêu mọi người. Ai build lại được upload lại cho anh em nhé.

kcdena147
16-09-18, 06:12 AM
Cảm ơn mọi người ủng hộ nhé. Yêu mọi người. Ai build lại được upload lại cho anh em nhé.

ko có video hướng dẫn ah bạn .................................

vinh8c058
17-09-18, 03:04 PM
Cảm ơn bác nhé nhưng mà hôm nay em ny đá nên em quyết định không thanks =))=))

trong0981
18-09-18, 12:02 AM
làm giật mình :)))

giống gunny thôi chứ ko phải gunny mobi.

Nhocquytu
29-10-19, 10:55 AM
Nhìn giống kiểu gunboard thế nhỉ :D :D :D

vuahaitacD
30-10-19, 12:21 PM
K có class để build! 8-}

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.