PDA

View Full Version : [Mobile] Tam quốc anh hùng Việt Hóa

sangpronhat
07-08-18, 11:46 AM
:-|:-|:-|
Con này đã online free 1 thời gian, nay đã vắng nên share cho anh em phát triển tiếp

:o3GamePlay:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Database việt hóa (lấy từ sv đang onl anh em tự lọc ra): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tải client việt hóa: Có thể lấy tại 3q.choivn.net

Hướng dẫn: có file word HD

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉnh IP: 192.168.1.14
Copy file vào: D:\Zj.2i8.Cn
Sau đó run file .bat là xong

Vào admincp tomcat: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
user: admin pass: 123456

Đổi ip apk:
Work\com.Threekingdoms.game.wf.blk\lib\armeabi\lib threekingdoms.so
Work\com.Threekingdoms.game.wf.blk\smali\com\morni ngglory\shell\Recharge$2.smali
\com.Threekingdoms.game.wf.blk\smali\com\morninggl ory\shell\Recharge$1.smali
\com.Threekingdoms.game.wf.blk\smali\com\fanwei\ju baosdk\common\util\NetworkUtil$1.smali
\com.Threekingdoms.game.wf.blk\smali\com\fanwei\ju baosdk\common\util\NetworkUtil.smali

~o) Con này chạy cực mượt trên linux (512m ram 1 core centos hoặc ubuntu) tuy nhiên cần phải chỉnh lại chút đỉnh ai cần ibox :)>-
~o) Còn phát triển tạo BOSS thế giới, thêm item, thêm pb đc anh em nào muốn mở onl lâu dài nên nghiên cứu cho bớt chán :v
~o) web giftcode game cũng có rồi nhé

leonhang
07-08-18, 11:50 AM
:-|:-|:-|
Con này đã online free 1 thời gian, nay đã vắng nên share cho anh em phát triển tiếp

:o3GamePlay:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Database việt hóa (lấy từ sv đang onl anh em tự lọc ra): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tải client việt hóa: Có thể lấy tại 3q.choivn.net

Hướng dẫn: có file word HD

~o) Con này chạy cực mượt trên linux (512m ram 1 core centos hoặc ubuntu) tuy nhiên cần phải chỉnh lại chút đỉnh ai cần ibox :)>-
~o) Còn phát triển tạo BOSS thế giới, thêm item, thêm pb đc anh em nào muốn mở onl lâu dài nên nghiên cứu cho bớt chán :v

Cho mình hỏi cách chuyển từ ổ D sang C sao vậy bạn? Tại Lap mình chỉ có ổ C thôi ko chạy SV mặc định ổ D đc.Tks bạn!

kelalung
07-08-18, 05:43 PM
xin mật khẩu giải nén đi bạn ơi!!1

Thiếu thiếu và thiếu

hungproest
08-08-18, 10:29 AM
xin mật khẩu giải nén đi bạn ơi!!1

Thiếu thiếu và thiếu
bạn mở file nén ra là thấy mật khẩu đó bạn
pass: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>指间Q将

nhokkokhoc
08-08-18, 11:56 AM
bạn mở file nén ra là thấy mật khẩu đó bạn
pass: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>指间Q将

Con game này chiến thuật hả bác, inbox e với,

4Mdesign
08-08-18, 12:00 PM
con game này là mình việt hóa nhé và bản online đầu tiên mình làm là tieuvolam.online kkkkkkk game play hơi chán nên mình đóng sớm rồi ^^

nhokkokhoc
08-08-18, 12:15 PM
con game này là mình việt hóa nhé và bản online đầu tiên mình làm là tieuvolam.online kkkkkkk game play hơi chán nên mình đóng sớm rồi ^^

Con này gaba từng mở, thấy gaba r toàn game ngon mà lại mở con game chán vậy cũng nản bác nhỉ :D

duytim
08-10-19, 07:46 PM
Bác nào còn giữ client con này cho em xin lại nhé

duytim
09-10-19, 09:20 PM
Bác nào còn giữ client con này cho em xin lại nhé:)>-:)>-:)>-:)>-

leonhang
10-10-19, 08:00 PM
Anh em cho mình hỏi Lap mình chỉ có ổ C giờ muốn chuyển SV từ ổ D sang C thì phải sửa File thế nào vậy ạ? Tks mn

duytim
11-10-19, 04:34 PM
Anh em cho mình hỏi Lap mình chỉ có ổ C giờ muốn chuyển SV từ ổ D sang C thì phải sửa File thế nào vậy ạ? Tks mn

Đơn giản nhất thì bác đổi tên ổ C thành D.

thanhdopc93
11-10-19, 05:09 PM
ai còn clien game này không cho mình xin

--- Chế độ gộp bài viết ---

up lại cho mình xin apk với bạn

duytim
11-10-19, 08:34 PM
ai còn clien game này không cho mình xin

--- Chế độ gộp bài viết ---

up lại cho mình xin apk với bạn

client việt hóa rồi hay chưa vh

thanhdopc93
12-10-19, 09:56 AM
client việt hóa rồi hay chưa vh
apk việt hóa rồi ý bạn ơi :D:D:D:D:D:D:D:D

duytim