PDA

View Full Version : HOT HOT . Share full server+web game đánh bài chưa từng được share :D

khangcracker
06-07-18, 06:00 PM
Server mình được share bởi 1 người anh và mình giữ nó hơn 1 năm nay rồi. Nay vô tình lượn trên sharecode.vn thấy ông kia bán nên cũng nhớ về nó đem ra share cho anh em. Hàng tươi sống nhá. Này là full bộ của thuyenrong.com năm 2015 cũ nhá. Mình không share APK và IPA. Và cũng không hướng dẫn chạy anh em nào máu thì kéo về phát triển. Chia sẽ nhằm clbgames có cái gì đó náo động. Ai cài được thì hướng dẫn lại anh em nhé. Sắp tới sẽ share con ma vực full fix online được . Anh em cứ hóng nhá. Hí hí 8-}8-}8-}
Gạch đá cứ ném thẳng vào fb nhá : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link GameServ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mEYVtmFEr-cG3ugSI=w1280-h891-rw
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> onFRdEzWJroNhaQjQ=w1280-h891-rw

longnhj2
06-07-18, 07:15 PM
Server mình được share bởi 1 người anh và mình giữ nó hơn 1 năm nay rồi. Nay vô tình lượn trên sharecode.vn thấy ông kia bán nên cũng nhớ về nó đem ra share cho anh em. Hàng tươi sống nhá. Này là full bộ của thuyenrong.com năm 2015 cũ nhá. Mình không share APK và IPA. Và cũng không hướng dẫn chạy anh em nào máu thì kéo về phát triển. Chia sẽ nhằm clbgames có cái gì đó náo động. Ai cài được thì hướng dẫn lại anh em nhé. Sắp tới sẽ share con ma vực full fix online được . Anh em cứ hóng nhá. Hí hí 8-}8-}8-}
Gạch đá cứ ném thẳng vào fb nhá : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link GameServ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mEYVtmFEr-cG3ugSI=w1280-h891-rw
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> onFRdEzWJroNhaQjQ=w1280-h891-rw

Share k có apk thì sao chạy bạn :| 8-}8-}8-}8-}8-}:-o:-o

khangcracker
06-07-18, 07:31 PM
Share k có apk thì sao chạy bạn :| 8-}8-}8-}8-}8-}:-o:-o

Chạy trên web vẫn đc mà bác ......

cauca.heocon
06-07-18, 08:08 PM
link web die rồi bạn ơi 30charrrrrrrrrrrrrr

anhemtb113
06-07-18, 08:09 PM
Chạy trên web vẫn đc mà bác ......

website die rồi bác ơi up lại link web giúp mình với thank

phuhieu92
06-07-18, 09:06 PM
hên mình đã download trước ^^ hihi

TuanKhang90
07-07-18, 11:50 AM
hên mình đã download trước ^^ hihi

bác có thể úp lại file thuyền rồng đc ko ạ

anfbi98
07-07-18, 12:35 PM
Chủ topic reup lại Link thuyenrong với , thanks nhé

byhuutran
07-07-18, 02:33 PM
xin link ThuyenRong...................

cauca.heocon
07-07-18, 03:55 PM
Hình như đồ họa không giống với demo trên phải ko bạn

khangcracker
07-07-18, 03:57 PM
Uk. Gần giống thôi bạn bản mình share là bản cũ.

cauca.heocon
07-07-18, 04:16 PM
nó đây phải không bác , với lại cho mình hỏi admincp nằm ở mục nào vậy

anhemtb113
07-07-18, 06:24 PM

Xin link Thuyen ROng 30 Charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

khangcracker
07-07-18, 07:22 PM
Sáng mai mình về nhà mình reup link cho nha các bác hôm nay bận qua chưa up link đc

cauca.heocon
07-07-18, 07:54 PM
Sáng mai mình về nhà mình reup link cho nha các bác hôm nay bận qua chưa up link đc

Không phải à bác ???????????????????????????????????????????

TuanKhang90
09-07-18, 04:10 PM
chưa có link thuyền rồng nhỉ . ai tải rồi úp lại cho mình xin với .

sjmple
11-07-18, 02:03 PM
AEai reup link web đê :))))))))))))

bboynam99
13-07-18, 10:30 AM
Có ai tải về file web rồi reup giùm với
Đợi chủ thớt fix link lâu quá

khangcracker
13-07-18, 04:36 PM
Đã cập nhật link web nhé ae kéo về nhanh nào =))

satthu1292
13-07-18, 05:58 PM
Mấy ae cho mình xin hướng dẫn với :))

cauca.heocon
13-07-18, 07:41 PM
nên xóa mấy thư mục phpmyadmin đi vì có em bé và cũng trả có tác dụng gì , web thiếu phần kết nối đến server và đăng ký đăng nhập . Con này có chạy được cũng ko làm ăn đc gì 8-} , có server là khá hoàn chỉnh thôi còn client web hình như không phải của nó .

bboynam99
13-07-18, 08:09 PM
Chạy trên linux thì phải
Web có file kết nối mà

cauca.heocon
13-07-18, 08:15 PM
Win vẫn chạy được bác ạ :3 có điều linux chạy rễ hơn thôi

satthu1292
14-07-18, 08:29 AM
đặt hoa tươi cầu hướng dẫn
mung 10 thang 3

cauca.heocon
14-07-18, 03:22 PM
Web client bị thiếu không chạy được đâu đừng hi vọng nhiều

bboynam99
18-09-18, 02:01 AM
Web client bị thiếu không chạy được đâu đừng hi vọng nhiều

bác cho xin file Thuyền Rồng đi bác, chưa kịp tải lại die

nmvuong
09-04-19, 12:18 PM
password giải nén là gì mấy thớt

kcdena147
09-04-19, 03:28 PM
password giải nén là gì mấy thớt

chạy dc mới lạ.............................................. .....

OldGamer
16-05-19, 12:43 AM
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

sonivre
04-04-20, 02:31 PM
Có bác nào còn source server web không?

Em chạy xong server firebase nhưng mà không mở được game nào hết.

Cám ơn các bác