PDA

View Full Version : Ai còn nhớ cách đưa online cho game cũ nãy không ạ LOONG 3D

cobehamchoi
06-07-18, 11:03 AM
như tiêu đề em có tải sv về chơi off thì có vài bạn muốn chơi cùng nhưng em không biết đưa online ai có thể chỉ giúp em với ạ .
em không cần thay đổi hay chỉnh sửa gì sv có sao chơi vậy chỉ cần đưa online giúp em thôi ạ .
máy em win 7 64bit ram 4g máy cá nhân thôi ạ . mạng gia đình muốn đưa online trên máy nhà chơi khi nào thì bật thôi ,
hoặc có thể hướng dẫn giúp em ạ em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ ,

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Theo yêu cầu mình cập nhật link luôn cho bạn nào muốn chơi luôn có gì hướng dẫn mình đưa on bằng pc nhà luôn với ạ .
Mạng hơi yêu nên mới đc cái server còn clieen đang up .
Server Loong 3D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Clieen <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuduyen_05
06-07-18, 01:59 PM
Chắc là đơn giản thôi. Check xem port login gs (có thể cả 2 cùng port) là những port gì -> open port modem là được.
Đối với mở online ở vps hay dedicated server thì điều chỉnh IP thành IP WAN

Hoặc bạn up server + client lên mình cài xong hướng dẫn lại cho :D

btbaotrung90
06-07-18, 03:24 PM
up client với Sv lên cho AE chơi với bác ơi!

cobehamchoi
06-07-18, 09:08 PM
Chắc là đơn giản thôi. Check xem port login gs (có thể cả 2 cùng port) là những port gì -> open port modem là được.

vâng tí nữa mình up link lên cho

cobehamchoi
06-07-18, 09:27 PM
up client với Sv lên cho AE chơi với bác ơi!

mình úp đc link server lên rồi đó bạn còn clien bạn chờ 1 tiếng nữa sẽ có hi vong mình không ngủ quên hoặc mất điện hihi

cobehamchoi
06-07-18, 09:41 PM

đã cập nhật đầy đủ clien +sv mong bạn hướng dẫn cụ thể ạ

luandaik
06-07-18, 09:47 PM
Cliend tiếng anh hả bạn :D

cobehamchoi
06-07-18, 09:49 PM
Cliend tiếng anh hả bạn :D

tiếng việt cậu à chứ tiếng khác tớ không chơi được thì nhờ giúp làm sao hihi

luandaik
06-07-18, 09:50 PM
tiếng việt cậu à chứ tiếng khác tớ không chơi được thì nhờ giúp làm sao hihi
Con này bản này ver cũ hay mới thế bạn, có mở on cho nghịch với nhé :D

cobehamchoi
06-07-18, 10:09 PM
Con này bản này ver cũ hay mới thế bạn, có mở on cho nghịch với nhé :D

mình không biết mới hay cũ đâu , với mình chưa biết đưa on mà đưa on bằng máy tính nhà chỉ chơi với bạn khi nào rảnh thôi chứ ko chạy 24/24

cobehamchoi
07-07-18, 12:39 PM
mình không biết mới hay cũ đâu , với mình chưa biết đưa on mà đưa on bằng máy tính nhà chỉ chơi với bạn khi nào rảnh thôi chứ ko chạy 24/24

đăng sv clieen lên không ai giúp em luôn ạ