PDA

View Full Version : Share Webgame Pokemon Legends

khangcracker
06-07-18, 10:10 AM
Thấy trên ragezone khá là lâu mà chưa thấy bro nào bưng về share cho anh em nên nay em leech về cho anh em sẵn tiện hỏi vài điều
Con này em test thấy cực ngon nhưng thấy các pro bảo thiếu websocket nên chạy online không thấy đc người chơi. Mong các bro tìm hiểu share lại cho em với ạ
Ảnh demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link data : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link code : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Config ở file templates/confg.php

n2t168
07-07-18, 12:10 PM
làm sao để kích hoạt websockets vậy thớt? cài webgame xong vào mục map thì nó ko hiện ra gì luôn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

trungviet
08-07-18, 12:48 AM
Bộ web này do mình viết ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không hiểu sao lại có người đào mộ lại leech lên đấy.

Ngày trước làm 1 mình chán nên cancel lâu rồi. Bản này chỉ là mô hình để tham khảo thôi chứ dev lâu dài thì không nên dùng, có khả năng thì viết mới lại vẫn hơn.