PDA

View Full Version : Triệu Hồi Gấp 500 ae biết Dev Chinh đồ (source full clien+ server)

long1992yb
28-06-18, 02:25 PM
hiện tại mình mới đàm phán đc 1 bộ do a tàu khựa để lại? ae nào có hứng cùng mình ko? tương lai việt hóa có dấu rồi ae ơi... mừng quá...
mình cho quét xem có virut ko? mà nó báo ko có gì ae à =)) tàu làm ăn chuẩn phết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phungrong004
28-06-18, 02:31 PM
hiện tại mình mới đàm phán đc 1 bộ do a tàu khựa để lại? ae nào có hứng cùng mình ko? tương lai việt hóa có dấu rồi ae ơi... mừng quá...

Mình 1 vé nhé nha bạn Long Nguyễn

DTNTEAM
28-06-18, 02:45 PM
Cho xin 1 slot nhé bac
sdt : 0964 12 13 14 hoặc Facebook : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
28-06-18, 04:40 PM
1 vé về với tuổi thơ dữ dội........... :D (Mong được share full file để dễ làm dễ vọc)

wermanhme1990
28-06-18, 04:47 PM
Ngon đó, nếu có source client chỉ cần chỉnh lại cho nó kết nối được server hiện tại và thêm code có dấu vào client nữa là ok, chúc bạn thành công.

long1992yb
28-06-18, 04:56 PM
Ngon đó, nếu có source client chỉ cần chỉnh lại cho nó kết nối được server hiện tại và thêm code có dấu vào client nữa là ok, chúc bạn thành công.

inbox e vơi? e cần nhờ a chỉ giúp

BeeZone
29-06-18, 08:10 AM
inbox e vơi? e cần nhờ a chỉ giúp

Mong được share sớm đang dịp nghỉ hè...ít việc rãnh nhiều :D

china
29-06-18, 09:35 AM
mình cho quét xem có virut ko? mà nó báo ko có gì ae à =)) tàu làm ăn chuẩn phết
Thành viên chăm chỉ nhất diễn đàn đây rồi. Lập team đi Long ơi. Không biết soure của em mới hay cũ, source cũ anh đang vương mất 1 file lỗi.

long1992yb
29-06-18, 02:11 PM
Thành viên chăm chỉ nhất diễn đàn đây rồi. Lập team đi Long ơi. Không biết soure của em mới hay cũ, source cũ anh đang vương mất 1 file lỗi.

source của e chắc bản đời đầu a ơi? e thấy nó ghi là ngày 22/3/2007 phiên bản linux

tại box chẳng còn ai? e đành đi mò làm 1 mình

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mong được share sớm đang dịp nghỉ hè...ít việc rãnh nhiều :D

link nhóm đây nhá bác? rất hoan nghênh chào mừng bác...
góp phần xây dựng lại chinh đồ có dấu như các ae khác...

alextrung
30-06-18, 10:29 AM
Cho 1 slot dev voi nha long1992:D

wermanhme1990
30-06-18, 04:54 PM
mình đoán là bộ source của bạn thì cũng chỉ là bộ này, vì trung quốc chỉ có đúng 1 bộ, trước là server sau đó thêm cái client nữa, bộ này đồ cổ rồi, bản đời đầu của chinh đồ, muốn chạy được với client hiện tại phải chỉnh sửa rất nhiều:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanh159
30-06-18, 11:17 PM
removejunk.bat tôi tạo =)) bộ này tôi share từ đợt lâu bên khựa rồi

mình đoán là bộ source của bạn thì cũng chỉ là bộ này, vì trung quốc chỉ có đúng 1 bộ, trước là server sau đó thêm cái client nữa, bộ này đồ cổ rồi, bản đời đầu của chinh đồ, muốn chạy được với client hiện tại phải chỉnh sửa rất nhiều:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BeMeGame
19-07-18, 11:49 PM
Hóng link full.............................................. ..................................

MrChuCong
03-09-18, 09:18 AM
code với aE ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! HeavenGames is me

long1992yb
22-07-19, 12:46 PM
[QUOTE=long1992yb;1211902]source của e chắc bản đời đầu a ơi? e thấy nó ghi là ngày 22/3/2007 phiên bản linux

tại box chẳng còn ai? e đành đi mò làm 1 mình

--- Chế độ gộp bài viết ---

link nhóm đây nhá bác? rất hoan nghênh chào mừng bác...
góp phần xây dựng lại chinh đồ có dấu như các ae khác...

nghichtu91
23-07-19, 10:02 AM
=)) group đó chỉ vào ngồi chém gió, chứ làm dc gì đâu =))
nếu muốn thì gửi link src lên đây.