PDA

View Full Version : [TLBB] Bị lỗi khi decode bằng txt_decode

doanlephuvinh9
23-05-18, 01:52 PM
Các bác cho em hỏi sao chạy txt_decode lại bị như này , mấy bữa trước còn work bình thường , nhưng 2 hôm nay lại bị , không biết làm sao , bác nào chỉ giúp em với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vinhthamthao
23-05-18, 07:23 PM
Các bác cho em hỏi sao chạy txt_decode lại bị như này , mấy bữa trước còn work bình thường , nhưng 2 hôm nay lại bị , không biết làm sao , bác nào chỉ giúp em với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

e lấy máy ảo wwin mà dùng . nhiều khi wwin 8 hoặc 10 nó ko chạy

doanlephuvinh9
24-05-18, 04:38 AM
e lấy máy ảo wwin mà dùng . nhiều khi wwin 8 hoặc 10 nó ko chạy

Vậy mình decode trên win ảo cũng ok à anh, cái giải mã file .lua vs txt anh share chạy ok không anh, em toàn bị tạch tool thôi , không work, win ảo thì anh xài nào ok chỉ em phát.

vuhuy99v
24-05-18, 07:03 AM
Vậy mình decode trên win ảo cũng ok à anh, cái giải mã file .lua vs txt anh share chạy ok không anh, em toàn bị tạch tool thôi , không work, win ảo thì anh xài nào ok chỉ em phát.

Tool đó chỉ giải mã được .txt thôi nhe bạn, còn .lua và .xml không hỗ trợ :D
Nếu file đó đọc bị lỗi thì gửi mình nhe, để mình code lại chỗ đó :)

huuduyen_05
24-05-18, 10:00 AM
Tool đó chỉ giải mã được .txt thôi nhe bạn, còn .lua và .xml không hỗ trợ :D
Nếu file đó đọc bị lỗi thì gửi mình nhe, để mình code lại chỗ đó :)

Nếu có code share luôn thì hay quá.
Tìm mãi không biết source txt_decode cũ viết vứt ở đâu =)) để share cho anh em.

vuhuy99v
24-05-18, 11:06 AM
Nếu có code share luôn thì hay quá.
Tìm mãi không biết source txt_decode cũ viết vứt ở đâu =)) để share cho anh em.

Source Txt_Decode nhe anh:
Cái này là bản hồi đó anh share em, còn bản em chỉnh lại không biết em để đâu mất :D

P/s: Bạn nào nếu muốn hoàn chỉnh code trên chỉ cần thêm vào đọc biến kiểu double là ok nhe. :D

doanlephuvinh9
24-05-18, 02:08 PM
Em chỉ decode file text thôi bác, còn file lua và xml thỉ dùng tool của anh VinhThao nhưng không cái nào work, 2 tool txt_decode của bác vuhuy và anh huuduyen em cũng xài ko đc nốt, cứ lâu lâu lại bị vậy hoặc stop working trên win 10, chắc theo anh Vinh làm trên máy ảo luôn.

vinhthamthao
25-05-18, 06:20 PM
tùy theo win co win chay ok co win ko ổn

doanlephuvinh9
28-05-18, 05:01 AM
tùy theo win co win chay ok co win ko ổn

Anh hay xài winxp à, để em thử xem sao, trên win 10 nếu cài packet của java thì chạy cũng ok nhưng lâu lâu lại dở chứng