PDA

View Full Version : [MU] Cần Giúp Đỡ Về Giao Diện Mu Giúp Em Tí

hoangvikey
11-05-18, 06:03 PM
1 : client ss2 cái thư mục thay chỗ login và chọn nhân vật ở thư mục nào Vậy mấy cao thủ hihi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
đây là hình gốc
giờ em mún thay như này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
2: kiểu như em đang cài bản season 5.0 mà giờ việt hóa xuống season 2.0 mình mún xóa class Sumon ở chổ phần tạo nhân vật vào chỗ nào các cao thủ giúp em đựoc không ạ

hoangvikey
12-05-18, 11:01 AM
cần người giúp đỡ
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

conan067
10-07-18, 03:22 AM
File logo hoặc loading đó em...
Còn summoner trong main add rồi không xoá Char được em..
Thay loadings thôi không xoá char khi season cao được..
Trừ khi em sài bản thấp..😅😅