PDA

View Full Version : Bác Tuấn giúp đỡ nạp KNB cho Webgame Võ Đạo Thế Giới

phiyeutuan08
29-04-18, 10:55 AM
Mình đang xài bản Võ Đạo Thế Giới của bác mà không cách nào nạp KNB cho nhân vật được.
Chạy 127.0.0.1/pay.php thì bị lỗi nạp thất bại.
Còn vào Navicat tự sửa thì vào game vẫn không có KNB
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tuan565
29-04-18, 11:05 AM
Chắc chắn file pay chuẩn .
Chỉ có cách làm có thể sai thôi :D . Pay mà lỗi thì đã ko charge dc tẹo nào
Bản đó mọi người online và đã teamview nhiều máy khác vẫn charge bt

phiyeutuan08
29-04-18, 11:25 AM
File csdl và pay.php mình không có động vào. Tải về chạy 127.0.0.1/pay.php là nó là báo nạp thất bại,
Cái hình trên là mình nạp thủ công bằng Navicat nhưng không hiểu sao đã chỉnh lên 9999999 hết mà vào nhân vật duy chỉ có KNB nhất định không lên!

Tuan565
29-04-18, 11:36 AM
File csdl và pay.php mình không có động vào. Tải về chạy 127.0.0.1/pay.php là nó là báo nạp thất bại,
Cái hình trên là mình nạp thủ công bằng Navicat nhưng không hiểu sao đã chỉnh lên 9999999 hết mà vào nhân vật duy chỉ có KNB nhất định không lên!

Trước khi nạp phải vô nick trước xem có nhân vật chưa . File bat đi kèm tắt MySQL trước server nên xài Stop.bat sẽ bị rollback 1 số nhân vật
Bật lại là mất nhân vật . Mà không có nhân vật charge vô là lỗi . Còn lại ok hết . Trừ lỗi không có nhân vật mà charge ra còn chưa ai báo lỗi pay con này
Tóm lại file đó chắc chắn đúng . Kiểm tra lại đủ thao tác thôi :D .

onggyandlove
29-04-18, 01:17 PM
ông tạo 1 tài khoản khác là pay bình thường nhé

phiyeutuan08
29-04-18, 01:59 PM
Hix cám ơn các bác mình tìm ra rồi. Hix không phải sửa KNB ở t_player_property mà ở t_user cột DIAMOND.
Mình nhầm hèn chi mãi không được!