PDA

View Full Version : Xin chỉ giúp Thanh Khâu Hồ Mobile

nobitajx2
14-04-18, 02:18 PM
Mình đang nghịch con Thanh Khâu Hồ Mobile được share trên 4rum, muốn kết nối vào data của nó để chỉnh sửa nghịch một số điểm, chức năng. Nhưng kết nối qua navicat tìm k thấy data của nó. Không biết còn bác nào nghịch game này không xin được chi giúp kết nối data của nó.
Thanks.

linhhonbs
14-04-18, 04:46 PM
Mình đang nghịch con Thanh Khâu Hồ Mobile được share trên 4rum, muốn kết nối vào data của nó để chỉnh sửa nghịch một số điểm, chức năng. Nhưng kết nối qua navicat tìm k thấy data của nó. Không biết còn bác nào nghịch game này không xin được chi giúp kết nối data của nó.
Thanks.

Xem thử video này bạn ơi :D .........

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn Bro Tuan565

nobitajx2
14-04-18, 04:57 PM
Xem thử video này bạn ơi :D .........

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn Bro Tuan565

Tuan565
14-04-18, 05:02 PM
Con này Data nhân vật nó lưu ra file kiểu bên tru tiên các thứ ko vô dc đâu

nobitajx2
14-04-18, 05:51 PM
Con này Data nhân vật nó lưu ra file kiểu bên tru tiên các thứ ko vô dc đâu

anhemtb113
14-04-18, 11:53 PM
VMWARE thì chịu
Linux thì easy
:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|

nobitajx2
15-04-18, 12:19 AM
VMWARE thì chịu
Linux thì easy
:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|

Thì CentOs đó bác :D:D:D