PDA

View Full Version : [MU] Thư viện đầy đủ để buil các source của IGCN :) all version

Trong
07-04-18, 01:48 PM
Thư viện gốc của IGCN cho các bạn build source, không giống phiên bản trước của mình là chế trên mạng vào đâu.
Hàng của IGCN nhé, Thảo Vy đại gia :D

Các bạn chỉnh lại path của Include và Lib nhé Và sửa lại cấu hình!

+ Visual Studio 2015 -> Release Mode!
- EXE SERVER File x64 : Platform: v140 RuntimeLibrary: /MT (Multithreaded)
- DLL CLIENT Win32 x86: Platform: v140_xp RuntimeLibrary: /MTDLL (MultithreadedDLL)

_C++_Library_for_IGCN-source.7z
Download (7z/23MB): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

_Library\v140_x64_MT\
_Library\v140_xp-Win32_MTDLL\

_Library\_Include\
_Library\_Include\boost\
_Library\_Include\******pp\
_Library\_Include\detours\
_Library\_Include\glm\
_Library\_Include\iniparser\
_Library\_Include\lua\
_Library\_Include\mpir\
_Library\_Include\muparser\
_Library\_Include\pugixml\
_Library\_Include\rsa\
_Library\_Include\vld\
_Library\_Include\WinLicenseSDK\
_Library\_Include\mpir\
_Library\_Include\glm\
_Library\_Include\******pp\

Config IMG SS: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: vnDev.games (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)-all-version)

hoangvikey
07-04-18, 03:40 PM
Bác trọng cho xin source của IGCN hoặc link tới chỗ download source IGCN mọi phiên bản đi :) ví dụ như source ss6 8 10 12 của IGCN ấy

Trong
07-04-18, 03:43 PM
Bác trọng cho xin source của IGCN hoặc link tới chỗ download source IGCN mọi phiên bản đi :) ví dụ như source ss6 8 10 12 của IGCN ấy

Cần fix vài lỗi nghiêm trọng rồi mới share source đc, nhanh thì 1,2 bữa nữa ko thì tuần sau là có nhé :v

hoangvikey
07-04-18, 08:34 PM
Cần fix vài lỗi nghiêm trọng rồi mới share source đc, nhanh thì 1,2 bữa nữa ko thì tuần sau là có nhé :v

Bác cho em xin luôn với. để em học fix :D inbox cũng đc :))

Trong
07-04-18, 08:42 PM
Bác cho em xin luôn với. để em học fix :D inbox cũng đc :))

Mấy cái source chưa fix share rồi mà -_- ! tự tìm đi
bản fix thì từ từ

hoangvikey
08-04-18, 01:30 AM
Mấy cái source chưa fix share rồi mà -_- ! tự tìm đi
bản fix thì từ từ

cho xin link đi. em titmf ko ra

votan9111
08-04-18, 09:21 PM
Thế giới nó có từ lâu rồi. mấy bố nhà mình có phát sharre loạn hết cả lên. [-X[-X[-X[-X[-X[-X

Trong
09-04-18, 12:04 AM
...

P/S: Mục đích chính của em là PR nhé :v

Trong
09-04-18, 12:17 AM
cho xin link đi. em titmf ko ra

Bạn tìm trong diễn đàn mình có mấy topic share source IGCN 9.5, SX, S12 đó ạ

Thế giới nó có từ lâu rồi. mấy bố nhà mình có phát sharre loạn hết cả lên. [-X[-X[-X[-X[-X[-X

xin lỗi nếu việc share của em ảnh hưởng đến miếng cơm của các cao thủ ạ !

ngoctan
09-04-18, 12:53 AM
Bạn tìm trong diễn đàn mình có mấy topic share source IGCN 9.5, SX, S12 đó ạ

xin lỗi nếu việc share của em ảnh hưởng đến miếng cơm của các cao thủ ạ !

bác cho xin cái link ss6 cái
2005200520052005

Trong
09-04-18, 01:17 AM
bác cho xin cái link ss6 cái
2005200520052005

Chỉ có server Crack được chia sẻ thôi, chứ source họ không bao giờ share nhé!
May mà cái S9 bị móc lốp đi bán lên họ mới share source ( Thực ra ko share thì cũng sớm có đứa mua nó share thôi, lên share trước)

heocon
09-04-18, 09:15 AM
Làm sao để sửa path trong visual studio vậy các bạn, có thể làm mẫu vài cái không, cảm ơn các bạn !
...
Đã tìm ra trong Properties

bimaloha
09-04-18, 09:29 AM
Eo ôi ghê vãi. Đúng là pro, chơi với toàn pro nên mạnh miệng thế. Vừa hôm gì vẫn phải mở mồm đi xin lib đấy thôi. Nếu cảm giác cái "thế giới" ấy nó share nhiều lắm rồi thì thấy nó share mang luôn về bên này giúp mọi người đi. Toàn thành phần chả giúp ích được mẹ gì cho xã hội chỉ thích châm biếm bới móc. Sợ động vào miếng ăn nhau à?

yoken9x
09-04-18, 09:46 AM
Từ xưa đến nay toàn thấy mấy thành phần châm bím bới móc sợ động vào miếng cháo của bọn họ, thực chất những người đó không có trình nên chỉ được tới đó thôi, vẫn luộn lối suy nghĩ phong kiến. Mỗi người có một mục đích, người đam mê làm vì đam mê và họ cũng chẳng đá động gì đến ai vì họ thực sự có trình, người vì cộng đồng thì làm được gì họ share ra cùng nghiên cứu. Cứ thế này thì ng nước ngoài họ đi đc 10 bước thì vn chỉ đi đc 3 bước thôi.

161012
09-04-18, 09:57 AM
Share nữa chứ share mãi thằng bán nó vẫn bán được thôi:D

Trong
09-04-18, 11:58 AM
Làm sao để sửa path trong visual studio vậy các bạn, có thể làm mẫu vài cái không, cảm ơn các bạn !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vietanhlsl
09-04-18, 05:50 PM
có thể chỉ ra được khi xài lib này với lib trong bản source cũ ko trọng, vì xài bản cũ vẫn thấy ngon ko à

yoken9x
09-04-18, 05:57 PM
có thể chỉ ra được khi xài lib này với lib trong bản source cũ ko trọng, vì xài bản cũ vẫn thấy ngon ko à

Đã bảo rồi mà nị, kkkkkkkkkkkkkkkk =))

Mình tên Trong không phải trọng, nhé :-<!

Trong
09-04-18, 06:12 PM
có thể chỉ ra được cái gì khác khi xài lib này với lib trong bản source cũ ko trọng, vì xài bản cũ vẫn thấy ngon ko à

Cái LIB cũ chế đó là các bản gần như mới nhất tải trên mạng nhưng lại thiếu mấy cái file chính của IGCN
Nên source theo nó cũng bị cắt tất cả các phần liên quan đến chỗ bị thiếu đó! chỉ vậy thôi chả có gì khác cả :D

vietanhlsl
09-04-18, 10:04 PM
Cái LIB cũ chế đó là các bản gần như mới nhất tải trên mạng nhưng lại thiếu mấy cái file chính của IGCN
Nên source theo nó cũng bị cắt tất cả các phần liên quan đến chỗ bị thiếu đó! chỉ vậy thôi chả có gì khác cả :D

Vậy cái source cũ ông share là bản đã cắt hết những phần linh tinh chỉ chủ yếu là để build chạy dc, còn bản này là bản đầy đủ hơn nhưng chưa có ai động tay động chân vô đúng ko.
Hix vậy cái này ngon hơn chút xíu nhưng giờ làm mất công quá à, mà biết gì đâu mà làm, ráp vô cho nó build dc ra sv còn mù tịt nữa.