PDA

View Full Version : Share Web Game Vân Trung Ca

anhemtb113
13-03-18, 01:58 PM
Xin chào toàn thể anh em ClbGamesvn !
Từ ngày vào Clb đến giờ chưa đóng góp được cái gì mong anh em lượng thứ
Nên hnay em mạo muội xin phép các anh em để em được share 1 WebGame cũng gọi là "Chất như nước Cất" 3D ARPG nhé <3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 số hình ảnh game ....
Link Gu Gồ đang up :v
Chúc Anh Em năm mới vui vẻ !=))=))=))=))

bboynam99
13-03-18, 02:00 PM
có người share mục webgame rồi thì phải, Vân Trung Ca
Bản này có gì đặc biệt không bạn?

anhemtb113
13-03-18, 02:03 PM
có người share mục webgame rồi thì phải, Vân Trung Ca
Bản này có gì đặc biệt không bạn?

thấy ổn định, được sửa chữa nhiều :D [-X[-X[-X

Tuan565
13-03-18, 02:05 PM
Bản share gốc làm gì có bug đâu mà sửa chữa nhiều :D
.................................................. ...............................

anhemtb113
13-03-18, 02:08 PM
Bản share gốc làm gì có bug đâu mà sửa chữa nhiều :D
.................................................. ...............................

BanBanhQuay
13-03-18, 02:25 PM
1 số hình ảnh game ....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Con này là Vân Trung Ca SHARE LÂU RỒI MÀ NHỈ

anhemtb113
13-03-18, 02:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Con này là Vân Trung Ca SHARE LÂU RỒI MÀ NHỈ

thấy nó sửa chữa thì đăng lên thôi =)):)>-:)>-:)>-

maxtest
13-03-18, 06:25 PM
Bạn ơi bạn đóng góp là tốt mình không có gì, nhưng bạn phải ghi rõ cái nào đùa đc thì đùa nhưng nội dung phải đầy đủ, vd như bản đã có share rồi bạn phải ghi thêm Re-up trên phần tiêu đề đã chỉnh vài thứ , thì như vậy ae mới không ý kiến tới bạn ngoài ra họ còn nhấn thank cho bạn vì tinh thần của bạn, rút kinh nghiệm nha bạn, trước khi úp gì đó phải tìm hiểu kĩ trong forum đã có ai up chưa hay đã có Re-up chưa, bạn nhớ chú ý giúp mình, mong bạn tiếp tục đóng góp vì GameZone !!!!

guccis2
13-03-18, 06:30 PM
Xin chào toàn thể anh em ClbGamesvn !
Từ ngày vào Clb đến giờ chưa đóng góp được cái gì mong anh em lượng thứ
Nên hnay em mạo muội xin phép các anh em để em được share 1 WebGame cũng gọi là "Chất như nước Cất" 3D ARPG nhé <3

1 số hình ảnh game ....
Link Gu Gồ đang up :v
Chúc Anh Em năm mới vui vẻ !=))=))=))=))

bản này có việt hóa được ko bác!
Bản trước send em thấy cũng ko có lỗi lầm gì chỉ tội là ko việt hóa đc

BeeZone
14-03-18, 08:54 AM
bản này có việt hóa được ko bác!
Bản trước send em thấy cũng ko có lỗi lầm gì chỉ tội là ko việt hóa đc

BanBanhQuay
14-03-18, 01:19 PM
tool này share rồi mà,chịu khó viết lại từ hàm giải mã là có mã hóa thôi,Nhưng chỉ vh được phần thông báo server thôi,còn chủ yếu client thì dùng tool khác

giangchem5
25-07-22, 03:50 PM
AE cho hỏi bản Vân Trung Ca này ae nào còn giữ tool không

giangchem5
25-07-22, 04:17 PM
bạn việt hóa dc 100% ko, tìm full tool mà ko ra

meotihon
27-07-22, 09:46 PM
a e còn link k cho xin down về chơi với tksssss