PDA

View Full Version : share code game bài cho anh chị em vọc .

TuanKhang90
21-02-18, 02:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ảnh :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn bác nào muốn tải về full game bài thì vào trang này .

tk + mk : 3156831459 ( nhớ nạp Vip rồi tải share lại cho mọi người nhé )

Em xin dc tk của thằng adm thôi chứ ko phải tk của em . các bác có quyền dùng hoặc ko nhé . đừng nói lời cay đắng tội nghiệp em .

anhemtb113
21-02-18, 08:29 PM

ảnh :

Còn bác nào muốn tải về full game bài thì vào trang này .

tk + mk : 3156831459 ( nhớ nạp Vip rồi tải share lại cho mọi người nhé )

Em xin dc tk của thằng adm thôi chứ ko phải tk của em . các bác có quyền dùng hoặc ko nhé . đừng nói lời cay đắng tội nghiệp em .

alo bác có skype hay facebook gì không cho em xin với ạ ! :)

kenhoang
15-03-18, 01:45 AM
K có tài khoản tài :(

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.