PDA

View Full Version : [TLBB] Fake hàng đổi gió hoài cổ

akiem9x
26-01-18, 09:08 PM
Nghỉ vọc TLBB vài tháng cũng ghiền nên qua các tlbb pri chơi thấy đa phần các bác sài đồ cỗ và nhìn hơi nhàm chán, nay mạn phép vào đây làm 1 bài đổi gió cho ngày mai VN thắng e út cũng gửi chút đồ chơi. Phần trong Bin thì đa số sạch Game.exe mod gần vng cho đẹp client cho phần mở màn êm ấm ko còn dùng hoài cỗ xưa nữa.
Ps: Không đam mê bóng lắm nhưng theo phong trào :D

Kết quả link sẽ có trong ngày mai: THUA nên

Up link cho TLBB ko load login động. Load khá nhẹ so với các Bin TLBB hiện nay.

Thư viện decode cũ xưa nên có thể phần mềm anti xóa. Load khá nhẹ RAM phù hợp cho máy cấu hình yếu.

FairyResources sẽ được cố định.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update
Link demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

FeiHung
28-01-18, 12:10 PM
hóng link của bác
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

supergames
30-01-18, 11:32 AM
Nghỉ vọc TLBB vài tháng cũng ghiền nên qua các tlbb pri chơi thấy đa phần các bác sài đồ cỗ và nhìn hơi nhàm chán, nay mạn phép vào đây làm 1 bài đổi gió cho ngày mai VN thắng e út cũng gửi chút đồ chơi. Phần trong Bin thì đa số sạch Game.exe mod gần vng cho đẹp client cho phần mở màn êm ấm ko còn dùng hoài cỗ xưa nữa.
Ps: Không đam mê bóng lắm nhưng theo phong trào :D
Hàng mang tính chất minh họa. Có thể mod theo ý thích.
Kết quả link sẽ có trong ngày mai:
Update
Link demo

cái phụ thể bác làm bằng effect à :v

Dark.Hades
30-01-18, 02:59 PM
cái phụ thể bác làm bằng effect à :v
Khả năng này là build source hẳn hoi đấy.
Nhìn cái nút Hảo Hữu nhấp nháy kìa.

makute7413
30-01-18, 11:54 PM
Khả năng này là build source hẳn hoi đấy.
Nhìn cái nút Hảo Hữu nhấp nháy kìa.

cái đó đơn giản thôi ông :))))))))))))))))))

FeiHung
17-02-18, 11:46 PM
Up chủ thớt quên rồi....

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

akiem9x
04-04-18, 09:03 PM
Up link cho anh em thưởng thức :-|

vinhthamthao
04-04-18, 10:42 PM
Up link cho anh em thưởng thức :-|

sao login ko thấy động tĩnh gì nhỉ

supergames
13-04-18, 05:50 AM
xin file game.exe chủ thớt ơi :v mình đang fake lại khung 3D ttl3D hiện dạt 90% rồi còn thiếu game.exe nhìn cho nó lạ xíu

vinhthamthao
13-04-18, 06:29 AM
xin file game.exe chủ thớt ơi :v mình đang fake lại khung 3D ttl3D hiện dạt 90% rồi còn thiếu game.exe nhìn cho nó lạ xíu

game.exe vẫn dùng được BT có mỗi login động là ko đk

supergames
15-04-18, 04:10 AM
game.exe vẫn dùng được BT có mỗi login động là ko đk

sài animate k đc à a e cũng nghịc theo animate giống bên china

--- Chế độ gộp bài viết ---

a akiem cho e hỏi bin này được sài bên sv kinhho đúng k nhỉ tại e cũng sài bin đó ram khá mượt mỗi lần đổi máp tự clear ram

Dark.Hades
13-05-18, 10:40 PM
Thớt share cái Render.dll luôn được không :3