PDA

View Full Version : [Share] Current Đế Vương Và Tất Cả Các Server Hiện Có

baotranno343
01-01-18, 09:40 AM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sẽ Share bộ web có tích hợp nạp thẻ trong một ngày không xa :))
Một vài hình ảnh server đế vương
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn loạn đấu rồi boss này boss nọ mọi người có thể tự tìm hiểu trong sv

long1992yb
01-01-18, 09:45 AM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bóc team... bác cho 500 hình ảnh minh họa vơi

baotranno343
01-01-18, 09:49 AM
đã update ảnh :)))))))))))))))))

s3501519
01-01-18, 06:34 PM
Một vài hình ảnh server đế vương
Còn loạn đấu rồi boss này boss nọ mọi người có thể tự tìm hiểu trong sv

cài giúp mình con này với bạn ơi

ringta1234
03-01-18, 11:46 AM
Cho mình hỏi cái lô đề cập nhật ở đâu nhỉ?

baotranno343
03-01-18, 01:44 PM
cài giúp mình con này với bạn ơi
Coi hưỡng dẫn cài current tâm diện trong box đi bạn

Cho mình hỏi cái lô đề cập nhật ở đâu nhỉ?
ken/lode.txt

ringta1234
03-01-18, 04:20 PM
Coi hưỡng dẫn cài current tâm diện trong box đi bạn

ken/lode.txt
Mình cập nhật save lại rồi mà vào game vẫn báo chưa có kết quả là sao nhỉ?

kunhappy120
03-01-18, 06:52 PM
Tích hợp nạp thẻ 10p nhớ câu của t k trấn... Yeahh yeahj

baotranno343
04-01-18, 09:51 AM
Mình cập nhật save lại rồi mà vào game vẫn báo chưa có kết quả là sao nhỉ?

coi lại và sửa 2 cái ngày lại
30charrrrrrrrrrrr :))

:::H4nds0m3:::
04-01-18, 08:39 PM
coi lại và sửa 2 cái ngày lại
30charrrrrrrrrrrr :))

Bạn ơi mình newbie tải về bấm đăng nhập hiện cái này thì làm sao đây :(

sonhasl
05-01-18, 04:40 PM
Bạn ơi mình newbie tải về bấm đăng nhập hiện cái này thì làm sao đây :(

alt + enter là đc:)) aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

ringta1234
11-01-18, 03:08 PM
Mấy viên đá khảm nạm cộng sức mạnh liên quan đến những file nào nhỉ. Mình add vào server khác chỉ hiện chữ nhưng không cộng chỉ số.

sonhasl
12-01-18, 11:01 AM
Mấy viên đá khảm nạm cộng sức mạnh liên quan đến những file nào nhỉ. Mình add vào server khác chỉ hiện chữ nhưng không cộng chỉ số.

sys/item/equip
sys/item/item
sys/user/energy
sys/user/equip

ringta1234
15-01-18, 12:21 AM
Bạn ơi làm thế nào để có 2 dòng danh hiệu nhỉ, chẳng hạn <V3> ở dòng trên, sau đến Siêu Phàm dòng dưới, rồi mới đến tên nhân vật dòng cuối cùng nhỉ?

sonhasl
15-01-18, 06:07 PM
Bạn ơi làm thế nào để có 2 dòng danh hiệu nhỉ, chẳng hạn <V3> ở dòng trên, sau đến Siêu Phàm dòng dưới, rồi mới đến tên nhân vật dòng cuối cùng nhỉ?

Hình như là nó chỉ có 1 dòng Danh Hiệu ở trên tên nhân vật thôi, game cũ rồi chỉ add vào dòng danh hiệu hoặc tên nhân vật thì được chứ k thêm dòng đc nữa thì phải

danhducdcnag
15-01-18, 08:51 PM
chưa biết cài sao đây mà nhiều vậy down cái nào thớt ơi! chỉ cần chạy off chơi thử thôi!

ringta1234
15-01-18, 10:37 PM
Hình như là nó chỉ có 1 dòng Danh Hiệu ở trên tên nhân vật thôi, game cũ rồi chỉ add vào dòng danh hiệu hoặc tên nhân vật thì được chứ k thêm dòng đc nữa thì phải
Thanks bạn. Thế thêm vào dòng tên nhân vật như nào nhỉ, mình chỉ biết thêm vào dòng danh hiệu :(

sonhasl
16-01-18, 12:33 PM
Thanks bạn. Thế thêm vào dòng tên nhân vật như nào nhỉ, mình chỉ biết thêm vào dòng danh hiệu :(

Cùng file chỉnh danh hiệu luôn - tự tìm hiểu nhé

ringta1234
16-01-18, 01:32 PM
Cùng file chỉnh danh hiệu luôn - tự tìm hiểu nhé
Ok mình thấy rồi. Nhưng nó giới hạn số lượng kí tự ít hơn dòng danh hiệu thì phải, có mở rộng thêm số lượng kí tự được không nhỉ

taoaccts13
16-01-18, 02:52 PM
2 năm rồi chưa đụng vào CQ, giờ vào tự nhiên thấy có ng share sv mới này, test thử xem sao :D, mà ko biết có cài được trên win 10 ko nhỉ

sonhasl
16-01-18, 05:44 PM
ok mình thấy rồi. Nhưng nó giới hạn số lượng kí tự ít hơn dòng danh hiệu thì phải, có mở rộng thêm số lượng kí tự được không nhỉ

chắc chắn là không r =)) còn nhiều thứ hay ho lắm mà k fix đc

taoaccts13
16-01-18, 10:52 PM

thanhhaiqctnhp
25-01-18, 11:12 AM
Mình đã trở lại sau 2 năm án treo =)) Cho hỏi cái được không bạn hiền =))

kunhappy120
26-01-18, 09:31 PM
Trấn ơi share GSE connect to database đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeee:D:D:D:D:D:D

phamvuong
27-01-18, 12:24 PM
bác nào có full lệnh gm ko cho mình xin với
mình dùng lệnh add knb mà không được /NY1000 2
help me

sonhasl
27-01-18, 03:49 PM
bác nào có full lệnh gm ko cho mình xin với
mình dùng lệnh add knb mà không được /NY1000 2
help me

lệnh Gm tùy từng current ở trong cmd/debug và cmd/pro, cmd/gm

phamvuong
27-01-18, 05:44 PM
lệnh Gm tùy từng current ở trong cmd/debug và cmd/pro, cmd/gm

mình vẫn dính lỗi rollback
mãi không sửa dc

sonhasl
28-01-18, 07:37 AM
mình vẫn dính lỗi rollback
mãi không sửa dc

Trước khi tắt GSE bạn dùng nick GM xài lệnh /saveall là k bị rollback

nguquys2
14-07-18, 08:07 PM
Cho hỏi Tiền xu làm sao có vậy ??

baotranno343
15-07-18, 06:02 PM
Cho hỏi Tiền xu làm sao có vậy ??
dùng lệnh nha cậu
/tienxu id số
vd: /tienxu 1 50000

kendellbmt
15-07-18, 06:39 PM
cho mình hỏi bị kẹt acc thì phải làm sao. mình cứ đăng nhập là thấy thông báo trên hệ thống xong bị văng ra màn hình đăng nhập. Trên GSE nó báo: Broken connection during add_message

chienquoc.info
21-07-18, 03:10 PM
share code web nạp thẻ và quản lý tài khoản được không bác chủ thớt?

sonhasl
21-07-18, 05:14 PM

Nhanh còn kịppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

baotranno343
22-07-18, 01:55 PM
giờ card đang bị cấm chuyển đổi không có site nào nhận đổi card hết nên k tích hợp nạp thẻ đc :))))

ngocson.info
23-07-18, 04:14 PM
giờ card đang bị cấm chuyển đổi không có site nào nhận đổi card hết nên k tích hợp nạp thẻ đc :))))

Có code site quản lý id như chienquoc2 không bro ơi?

kendellbmt
28-07-18, 06:07 PM
thề luôn. xác định mở sv đòi thu phí ko biết tự mà tìm à. còn lôi lên xin này xin nọ. mặt bạn dày ngoại cỡ hay bản tính kiểu vậy. đói quá nên ko muốn làm người à =))

baotranno343
30-07-18, 07:23 PM
thề luôn. xác định mở sv đòi thu phí ko biết tự mà tìm à. còn lôi lên xin này xin nọ. mặt bạn dày ngoại cỡ hay bản tính kiểu vậy. đói quá nên ko muốn làm người à =))
họ thấy tui kêu share ở thread nên họ hỏi thôi mà sao xoắn hết lên vậy cậu :))

kendellbmt
31-07-18, 09:53 AM

chẳng phải xoắn gì cả. đã xài chùa current rồi lại còn cố gắng hỏi cách để kiếm ăn trên cái đồ chùa ấy. thì chả hiểu gọi là gì nữa =))

kunhappy120
31-07-18, 01:38 PM

T thấy có vẻ vui đấy m à. làm lại đi mi t đầu tư vụ connect database cho nè

ringta1234
27-08-18, 10:56 AM
Cho mình hỏi event giáng sinh mình đã kích hoạt trong callout rồi, chỉnh thời gian iStart với iFinish rồi mà không thấy chạy nhỉ

kunhappy120
27-08-18, 11:14 AM
Cho mình hỏi event giáng sinh mình đã kích hoạt trong callout rồi, chỉnh thời gian iStart với iFinish rồi mà không thấy chạy nhỉ

Đã chạy clear chưa. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ringta1234
27-08-18, 02:04 PM
Đã chạy clear chưa. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Current hỗ trợ tự xóa .cpp mà bạn

ringta1234
28-08-18, 08:27 PM
Bạn nào giúp với ạ.............................

sonhasl
29-08-18, 08:41 AM
Bạn nào giúp với ạ.............................

thử cho vào party của admin rồi call thử xem ra k

ringta1234
30-08-18, 10:48 PM
thử cho vào party của admin rồi call thử xem ra k
Không đc bạn ơi. Hầy...............................