PDA

View Full Version : [KT] (Share) Code quản lý tài khoản KT đủ chức năng.

EngiS
20-10-17, 11:27 PM
Giới thiệu sơ qua:
- Code dùng framework laravel 5.4 (ai biết dùng hẳng tải nhé)
- Chức năng tin tức, đăng nhập, đăng ký, reset pass email + câu hỏi, nạp thẻ, đổi đồng 2.6, quản lý thành viên...vv

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trieuvanhs
20-10-17, 11:56 PM
Code dùng framework laravel 5.4
Chức năng tin tức, đăng nhập, đăng ký, reset pass email + câu hỏi, nạp thẻ, đổi đồng 2.6, quản lý thành viên...vv

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanks đại ca. Có bị drop data giống cái bác bên kia ko đại ca. Lỗi đó fix như nào hướng dẫn cụ thể cho đàn em đi :x

EngiS
21-10-17, 12:37 AM
thanks đại ca. Có bị drop data giống cái bác bên kia ko đại ca. Lỗi đó fix như nào hướng dẫn cụ thể cho đàn em đi :x

Là sao ????

doublevy123
21-10-17, 02:38 PM
Bác nào cho e hỏi có cách nào fix cái dụ mình đang ở map train quit game ra xong đăng nhập lại thì nó bay về tân thủ thôn không ?

trieuvanhs
21-10-17, 06:18 PM
Bác nào cho e hỏi có cách nào fix cái dụ mình đang ở map train quit game ra xong đăng nhập lại thì nó bay về tân thủ thôn không ?

xem onlogout hoặc onlogin có hàm nào đưa về map ko :))

doublevy123
21-10-17, 09:10 PM
xem onlogout hoặc onlogin có hàm nào đưa về map ko :))

tks bác , em mò ra rồi :) .........

thuyvu89
21-10-17, 09:40 PM
Là sao ????

Ýbạn ấy muốn hỏi là có bug gì dễ dẫn đến bị hack rồi drop data không ý mà :D

EngiS
21-10-17, 11:58 PM
Ýbạn ấy muốn hỏi là có bug gì dễ dẫn đến bị hack rồi drop data không ý mà :D

Thì cứ check. Với bảo mật của laravel thì đừng hỏi bug.

doublevy123
22-10-17, 01:02 AM
Bác nào biết chỉnh tỷ lệ spawn boss tinh anh, thủ lĩnh hem :) đã search forum , mò file but no luck !

pykhung
23-10-17, 12:24 AM
Thì cứ check. Với bảo mật của laravel thì đừng hỏi bug.

chạy bị lỗi này giúp với

Warning: require(C:\xampp\htdocs\bootstrap/../vendor/autoload.php): failed to open stream: No such file or directory in C:\xampp\htdocs\bootstrap\autoload.php on line 17

Fatal error: require(): Failed opening required 'C:\xampp\htdocs\bootstrap/../vendor/autoload.php' (include_path='C:\xampp\php\PEAR') in C:\xampp\htdocs\bootstrap\autoload.php on line 17

chỉ mình chạy với cảm ơn nhiều

EngiS
23-10-17, 09:09 AM
chạy bị lỗi này giúp với

Warning: require(C:\xampp\htdocs\bootstrap/../vendor/autoload.php): failed to open stream: No such file or directory in C:\xampp\htdocs\bootstrap\autoload.php on line 17

Fatal error: require(): Failed opening required 'C:\xampp\htdocs\bootstrap/../vendor/autoload.php' (include_path='C:\xampp\php\PEAR') in C:\xampp\htdocs\bootstrap\autoload.php on line 17

chỉ mình chạy với cảm ơn nhiều
Cài composer. Rồi dùng lệnh composer update, import db trong database, chỉnh lại file env

detucuadavid
08-12-17, 08:00 PM
Code dùng framework laravel 5.4
Chức năng tin tức, đăng nhập, đăng ký, reset pass email + câu hỏi, nạp thẻ, đổi đồng 2.6, quản lý thành viên...vv

Bị thế này thì chịu rồi bác ơi

EngiS
09-12-17, 12:37 AM
Bị thế này thì chịu rồi bác ơi
Add rồi đó man.
........................

thanhdinh10
09-12-17, 10:10 PM
add mình xin với cảm ơn bạn, thanks;)

minzkool
18-12-17, 11:48 PM
có vài con shell to đùng :v [-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

EngiS
19-12-17, 02:02 PM
có vài con shell to đùng :v [-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

Nói có sách mách có chứng?.........

khoatayls
05-01-18, 09:54 PM
Thuê người ta viết giá 1 củ 2, giờ gác kiếm nên share lại cho ae nào cần.

Giới thiệu sơ qua:
- Code dùng framework laravel 5.4 (ai biết dùng hẳng tải nhé)
- Chức năng tin tức, đăng nhập, đăng ký, reset pass email + câu hỏi, nạp thẻ, đổi đồng 2.6, quản lý thành viên...vv

Add e với b ơi :)

sin1992
07-01-18, 08:18 PM
bạn có trang cho võ lâm 1 không bạn. cho mình xin với thanks bạn nhiều

sin1992
28-02-18, 01:19 AM
Add rồi đó man.
........................