PDA

View Full Version : [MU] Repark Server Mu Emu ss6.3

tunsmile
30-08-17, 09:47 PM
Trời mưa ko có gì làm nên share lại cho ae server emu ss6.3 được build từ source của bác devgame81

đây là link nguồn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

config tương tự như muemu khác
Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

onlinezajzaj
30-08-17, 11:06 PM
Xin hỏi chủ thớt bản này có thể đưa Online được không
Có post Item ko, có set Huyết Long ko, có đồ mới ko, Skill Master ss8 có bị lỗi ko có tác dụng ko, có bị crash server khi cày lv từ 1 lên 100ko, có bị lỗi %n ko????
M sợ đưa online 1 2 ngày mem nó lại báo lỗi này lỗi kia, bug này bug kia

Khổ lắm chủ thớt ạ

( ghi chú : Đã từng dùng server của Tiên Nhân Đạt Đạt)

tunsmile
30-08-17, 11:46 PM
Xin hỏi chủ thớt bản này có thể đưa Online được không
Có post Item ko, có set Huyết Long ko, có đồ mới ko, Skill Master ss8 có bị lỗi ko có tác dụng ko, có bị crash server khi cày lv từ 1 lên 100ko, có bị lỗi %n ko????
M sợ đưa online 1 2 ngày mem nó lại báo lỗi này lỗi kia, bug này bug kia

Khổ lắm chủ thớt ạ

( ghi chú : Đã từng dùng server của Tiên Nhân Đạt Đạt)

không có gì là hoàn hảo cả bạn ah. thử hỏi trước giờ có ai share 1 sv mà không lỗi để bạn có thể mỳ ăn liền kéo về đem online ngay được không?
nếu thế mấy bác dịch vu với server chết đói ạ cậu
Người ta share sv thậm chí share source mục địch để nhiểu người test sẽ nhanh phát hiện lỗi crash để họ fix thành 1 bản hoàn thiện, đó là mục đích cính

Info server( tương tự sv mà ikenly share thôi)
Danh hiệu
HpBar
SDbar
Dame thực
Fix Agility
full Skill master SS9
Custom wing
Mix Wing
News Item SS8
Logo in client
Post all subserver
cửa hàng bán BCS không cần offstore
Add Vipsystem
/Uythac

161012
31-08-17, 10:38 AM
bản này thực sự ngon mà hơn một số bản SCFMT share trong CLB này, cảm ơn bạn đã share lại đợi dọn dẹp drive nên xóa nhầm mấy cái này

tunsmile
31-08-17, 11:40 AM
bản này thực sự ngon mà hơn một số bản SCFMT share trong CLB này, cảm ơn bạn đã share lại đợi dọn dẹp drive nên xóa nhầm mấy cái này
Cậu giúp mình cái lỗi k xoay đc vũ khí chao để xoay wing 1 được không?

161012
31-08-17, 09:33 PM
Cậu giúp mình cái lỗi k xoay đc vũ khí chao để xoay wing 1 được không?
Tìm làm theo như mix wingex802 ấy thay vì ra wing thì ra vũ khí choas rồi vào mix.bmd sửa lại trùng là đc

daiuycong
01-09-17, 09:16 AM
Cho mình hỏi server này thay đổi pass sa ở đâu vậy mọi người. tại SQL mình lúc trước có cài pass. mình chạy thử cứ báo lỗi không kết nối được đến database. giúp mình với!

tunsmile
01-09-17, 10:08 AM
Cho mình hỏi server này thay đổi pass sa ở đâu vậy mọi người. tại SQL mình lúc trước có cài pass. mình chạy thử cứ báo lỗi không kết nối được đến database. giúp mình với!

server không yêu cầu pass sa đâu bạn. bạn chỉ cần restone database với odbc là được. pass sa chỉ config ở mueditor

tomsmile
01-09-17, 11:07 AM
cho mình hỏi là cái file config lại sql server ở đâu vậy? mình tìm hoài ko thấy

daiuycong
01-09-17, 11:10 AM
server không yêu cầu pass sa đâu bạn. bạn chỉ cần restone database với odbc là được. pass sa chỉ config ở mueditor

Mình chạy Dataserver và joinserver cứ bị báo lỗi could not connect to database. Khắc phục như thế nào vậy bạn. Thanks!

tunsmile
01-09-17, 11:49 AM
Mình chạy Dataserver và joinserver cứ bị báo lỗi could not connect to database. Khắc phục như thế nào vậy bạn. Thanks!

inbox facebook mình team cho giúp bạn nhé

muonlinegr2
04-09-17, 05:01 AM
Link Muserver is Not Working repload please

tunsmile
04-09-17, 08:21 PM
Link Muserver is Not Working repload please

up lại link trang đầu

30 charrrrrrrrr

avinhdt
12-09-17, 10:42 PM
Đào mộ xíu
skill master ss8 xài dc ko vậy thớt ..........................

catkevin
03-01-18, 11:20 PM
link die r, ae ai con sv nay k cho minh xin vs

ILoveMuOnline
27-01-18, 12:48 PM
Link offline ...!!!! someone can re-raise the links