PDA

View Full Version : [MU] Xin main 3D cho MU ss2 bản VMT Văn Bờm

khungdan
27-08-17, 02:30 PM
Như title, các bác nào có main 3D dành cho ss2 của Văn Bờm cho mình xin.
Xin cảm ơn ạ

khungdan
29-08-17, 09:23 AM
Như title, các bác nào có main 3D dành cho ss2 của Văn Bờm cho mình xin.
Xin cảm ơn ạ

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppp

Domino9990
29-08-17, 10:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây nhé bạn

khungdan
29-08-17, 11:08 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây nhé bạn

Thanks bác, em đang dùng bản này đấy ạ, nhưng cái update 1.9 của bác link chết nên em ko có đc cái main 3D, e có post ở topic đó mà ko thấy ai trả lời, bác có thì Update lại cho em xin link nhé.

khungdan
30-08-17, 12:51 PM
Thanks bác, em đang dùng bản này đấy ạ, nhưng cái update 1.9 của bác link chết nên em ko có đc cái main 3D, e có post ở topic đó mà ko thấy ai trả lời, bác có thì Update lại cho em xin link nhé.

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppp

nyD-vEnus
30-08-17, 03:07 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1.02c 3D

khungdan
31-08-17, 09:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1.02c 3D

Mình dùng 1.02H bỏ main nào vào đc ko vậy bạn?

khungdan
31-08-17, 10:18 AM
chào bạn day là thứ bạn cần
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DBkiQLDB!rk4PqaT5Dlo5lu-XUVgtxWtHc2ePEILaZuGeiJy0NzY

Thanks bác nhiều nhé, tiện thể bác cho e hỏi. Reset về lv1 thì lại ko dùng đc skill, phải đủ cấp mới dùng đc, bác cho hỏi chỉnh chỗ nào ạ, em dùng ss2 ạ