PDA

View Full Version : mình đã tìm đc game đông tà tây độc mobi bác nào biết chạy game mobi thì pmm nhé

vuduymanh
17-08-17, 11:19 AM
mình tìm đc server đông tà tây độc mobi rồi nhưng ko biết chạy bác nào biết chạy giúp em với

tomatoes
17-08-17, 12:55 PM
mình tìm đc server đông tà tây độc mobi rồi nhưng ko biết chạy bác nào biết chạy giúp em với

PM Skype :)
waitaperson
…..............................................

vuduymanh
17-08-17, 04:18 PM
PM Skype :)
waitaperson
…..............................................

em pmmm rồi đó bác
bác chếch đi bác

tomatoes
17-08-17, 07:09 PM
em pmmm rồi đó bác
bác chếch đi bác

Phải add nick mới PM đc,chưa thấy gì :)

vuduymanh
17-08-17, 07:29 PM
Phải add nick mới PM đc,chưa thấy gì :)

ních vu duy manh đó bác
ko thấy bác onli

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trên là nich face của em
em cũng pmm cả face của bác rồi đó hihi

tomatoes
17-08-17, 09:42 PM
ních vu duy manh đó bác
ko thấy bác onli

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trên là nich face của em
em cũng pmm cả face của bác rồi đó hihi
Tomatoes ko xài FB,nên cẩn thận fake :)
Chỉ xài Skype : waitaperson
Nếu ko PM Skype dc thì cứ PM tin nhắn riêng trên 4rum này cũng dc.

kaizvip
18-08-17, 12:42 AM
Tí share con này public............................................