PDA

View Full Version : [MU] Cách chuyển dữ liệu giữa 2 data

KemIcy
31-07-17, 03:40 PM
Mình có 2 data và mình muốn chuyển toàn bộ tài khoản từ data 1 sang data 2 thì làm sao mọi người.
Cảm ơn đã xem :)

blockcc
31-07-17, 04:49 PM
Mình có 2 data và mình muốn chuyển toàn bộ tài khoản từ data 1 sang data 2 thì làm sao mọi người.
Cảm ơn đã xem :)

mình nhớ là web nbb hay dweb có chức năng chuyển server mà nhi

heroviet2301
31-07-17, 07:37 PM
Không bao giờ làm được vì tài khoản, nhân vật còn bị trùng lặp, cách duy nhất là dùng web chuyển server để chuyển thông tin từ tài khoản và nhân vật này thay thế sang tài khoản và nhân vật bên kia nên không bị trùng lặp, trong thư mục Dweb vip có thư mục chuyensv đó mang về mà sài.

KemIcy
31-07-17, 08:58 PM
mình nhớ là web nbb hay dweb có chức năng chuyển server mà nhi

cái data 1 của mình không dùng nbb được còn data 2 thì dùng được nên mình muốn chuyển qua

--- Chế độ gộp bài viết ---

Không bao giờ làm được vì tài khoản, nhân vật còn bị trùng lặp, cách duy nhất là dùng web chuyển server để chuyển thông tin từ tài khoản và nhân vật này thay thế sang tài khoản và nhân vật bên kia nên không bị trùng lặp, trong thư mục Dweb vip có thư mục chuyensv đó mang về mà sài.

Dwebvip bản nào vậy bạn

mung 10 thang 3

heroviet2301
01-08-17, 12:44 AM
Nếu chuyển 2 DB khác nhau không cùng bố cục table, colums thì chỉ có cách tự code bộ web chuyển server thôi, không biết code thì ngồi chuyển bằng tay cho mem

KemIcy
01-08-17, 12:34 PM
Nếu chuyển 2 DB khác nhau không cùng bố cục table, colums thì chỉ có cách tự code bộ web chuyển server thôi, không biết code thì ngồi chuyển bằng tay cho mem

bạn hướng dẫn mình chuyển bằng tay được không :o3