PDA

View Full Version : [Share] 1 Click Đại Thanh Vân

nknguyengl
26-07-17, 04:17 PM
Fancy3d Đại Thanh Vân đồ họa cực đẹp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link gốc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass: bgkt

nttruong
26-07-17, 07:41 PM
Việt hóa ở file nào thế bác ơiiiiiiiiiiiiiiii

operabn
26-07-17, 09:26 PM
sao mình chạy cái phpstudy apache lại mầu đỏ nhỉ hơi nản , có các sử lí không bạn

N.T.S.1802
27-07-17, 08:01 AM
đăng ký tài khoản như nào vậy bạn?
mình vào kiểu gì mà màn hình đen thui :(

toandaik
27-07-17, 08:34 AM
Việt hóa ở file nào thế bác ơiiiiiiiiiiiiiiii

Thư mục resfile là client + config trong sv có thể ở trong bin nữa

sao mình chạy cái phpstudy apache lại mầu đỏ nhỉ hơi nản , có các sử lí không bạn

Ko cần quan tâm cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đâu, game này nó chỉ chạy mysql để load db game thôi, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đâu có dùng nên nó ko chạy apache

đăng ký tài khoản như nào vậy bạn?
mình vào kiểu gì mà màn hình đen thui :(

Tài khoản mật khẩu bất kỳ, màn hình đen thì ko biết :D

bosualongthanh
27-07-17, 08:50 AM
chỉnh font rồi mà éo dc chán vl=))
thêm cái nữa nó unpack sẵn vh xong éo pack file lại dc =))

N.T.S.1802
27-07-17, 09:47 AM
Thư mục resfile là client + config trong sv có thể ở trong bin nữa

Ko cần quan tâm cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đâu, game này nó chỉ chạy mysql để load db game thôi, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đâu có dùng nên nó ko chạy apache

Tài khoản mật khẩu bất kỳ, màn hình đen thì ko biết :D

bác cho em hỏi muốn chơi được webgame 3D máy có cần cài thêm cái gì không?
Lần trước cũng chạy 1 con nhưng nó cũng bị màn hình đen không thể vào được game :)

nttruong
27-07-17, 10:03 AM
Chạy cái này chả biết bị lỗi gì, đang ở giao diện nhân vật, bấm nút ở giữa vô game mà nó hiện ra cái bảng tiếng tàu, click kiểu gì củng k vô đc game

ZhouJieLun
27-07-17, 10:49 AM
Chạy cái này chả biết bị lỗi gì, đang ở giao diện nhân vật, bấm nút ở giữa vô game mà nó hiện ra cái bảng tiếng tàu, click kiểu gì củng k vô đc game

Trong file txt hướng dẫn nó có ghi đó, chạy sv xong chờ 2p rồi vào game, hiện bảng đó tắt xong bật đăng nhập lại log vào là dc =))

operabn
27-07-17, 12:08 PM
chán lại ăn cái lỗi MSVCR120.DLL dù cài vcreat_64bit rồi mà không được huhu ai chỉ giúp với

toandaik
27-07-17, 12:20 PM
chán lại ăn cái lỗi MSVCR120.DLL dù cài vcreat_64bit rồi mà không được huhu ai chỉ giúp với

Lên google tìm MSVCR120.DLL tải về giải nén chép file vào Windows/System32 và Windows/SysWOW64 =))

operabn
27-07-17, 12:22 PM
Lên google tìm MSVCR120.DLL tải về giải nén chép file vào Windows/System32 và Windows/SysWOW64 =))

chuyển qua lỗi này sao toandk ?? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
27-07-17, 12:52 PM
Set Gm cho thím nào ko biết:
Vào trong folder bin tìm file hotconf edit 2 dòng
<Game_GM_Switch>0</Game_GM_Switch>
<gm>0</gm>
Sửa từ 0 thành 1
Xong bật navicat kết nối vào id root pass 123456
Mục venus bật tb_account copy charguid rồi qua bên tb_gm_account thêm vào tích vào gm level set lên 10
Lệnh gm:

GM命令:
升级: /levelup/等级
获得物品: /createitem/180900002/1数量
增加绑定金:/addbindmoney/数量
飞行:/telport/x/y/mapid
满状态:/full
神兵熟练度 :/addproficiency/120000

开启活动:/activity/10002/1/秒 多少秒后开启
关闭活动:/activity/10002/0/秒 多少秒后关闭
活动次数限制 : 关闭是 debugact/0 开启 /debugact/1
/entertiming/id --猴子副本开启
/guildop/5/num 帮派活跃度
/guildwarop/1 开启帮派战
/guildwarop/3 关闭帮派战
/restextremity 重置极限挑战次数

/addbindmoney/num
/addexp/exp
/addskill/id
/addskillexp/id/exp
/addsoul/num
/addwuhun/id
/addyuanbao/num
/bcmail/title/cont/....
/createitem/id/num
/feedwuhun/id
/finishquest/id
/full
/help
/levelup/lv
/loadlua/path
/procewuhun/id
/reqenter/id
/reqleave
/sendmail/targetid/title/cont/...
/setviplevel/lv.
/storyfinish/id.
/telport/x/y/mapid
/
/acceptquest/id

/vplan/type/lv/expire 设置V计划信息,type-类型,lv-等级,expire,多少天之后过期,已经过� ��为负数(1,0,-1等)

/setsrvopen/time设置开服时间
/setsrvmerge/time 设置合服时间
/charge/num

/crossboss/1 跨服boss
/startcrossboss/1
/crossboss/2

/luaspawn/id/type id为怪物ID type 1 分批刷怪 2 定时刷BOSS 3 分裂刷怪 4 分批动画怪 5 播放剧情后刷怪 这个只能用0

quangphong0904
27-07-17, 04:40 PM
chạy Phpstudyi bị lổi k chạy đc apache, dù đã fix lổi port 80 với 443, đổi sang port khác vẩn k chạy đc là sao mọi người :(

toandaik
27-07-17, 05:18 PM
chạy Phpstudyi bị lổi k chạy đc apache, dù đã fix lổi port 80 với 443, đổi sang port khác vẩn k chạy đc là sao mọi người :(

Đến chịu mấy ông không chịu đọc :-|

N.T.S.1802
27-07-17, 05:18 PM
<gm>0</gm>
Sửa từ 0 thành 1
Mục venus bật tb_account copy charguid rồi qua bên tb_gm_account thêm vào tích vào gm level set lên 10
Lệnh gm:

mình vào game sau khi nhập tài khoản thì bị màn hình đen có cách nào sưa không bác?

quangphong0904
27-07-17, 05:36 PM
Đến chịu mấy ông không chịu đọc :-|

ZhouJieLun
27-07-17, 07:27 PM

Chờ 2 3 phút rồi bật game lại là được =))

01642670209
27-07-17, 07:56 PM

vi no ko can apache ban oi. no chi lay sql thoi

huyhieuk111
27-07-17, 09:44 PM
Hack tiền kiểu gì vậy đại ca. 30charrrrrrrr

huyhieuk111
27-07-17, 10:50 PM
<gm>0</gm>
Sửa từ 0 thành 1
Lệnh gm:

sao set GM xong vào không đăng nhập đc nữa nhỉ?. lập nick khác thì chơi dc mà nick set GM đến đăng nhập là bị đứng :( giúp em vs

quangphong0904
28-07-17, 07:05 AM
Chờ 2 3 phút rồi bật game lại là được =))
Vẩn không đc ông ơi, vào có nhân vật nhưng bấm vào game thì lại trơ ra chả vào

ZhouJieLun
28-07-17, 08:30 AM
Vẩn không đc ông ơi, vào có nhân vật nhưng bấm vào game thì lại trơ ra chả vào

Nhìn world server nó hiện ra khúc hình bồ đề là vào game được =))
Ấn xong ngồi chờ thêm 1 khúc nữa là vào =))

chip2014
30-07-17, 12:18 AM
Đã test qua, con này không chạy bằng web, nên cái vụ web mở ko lên mặc xác nó, vì game này xài bằng client ... mà lại là client gốc nên ae tha hồ VH, chơi off rất tuyệt

kami8088
30-07-17, 11:33 AM
không add được vàng... 30 charrrrrrrrrrrrr

QuangDung
02-08-17, 02:10 PM
bạn nào biết file check user, pass acount không? mình vừa test tìm hoài không thấy!

nknguyengl
02-08-17, 02:15 PM
bạn nào biết file check user, pass acount không? mình vừa test tìm hoài không thấy!

chơi offline check làm gì 8-}8-}8-}

QuangDung
02-08-17, 03:41 PM
chơi offline check làm gì 8-}8-}8-}

de online chứ off chơi làm gì?

nknguyengl
02-08-17, 05:14 PM
de online chứ off chơi làm gì?

muốn online thì vọc đi thôi ;)

nobitajx2
27-12-17, 07:48 PM
Không biết mở War Bang (Bang Chiến) như nào nhỉ ? Bác nào chỉ giúp với :D

boy_kute
15-05-18, 12:48 PM
cho mình hỏi với lỗi này phải fix thế nào vậy ToT

DavidWilliam9x
15-05-18, 02:43 PM
Cần AE hướng dẫn!
- Chỉnh sửa item bán trong thương thành ra sao
- Chạy các sự kiện trong game như thế nào
- Các tool edit file trong game
- Tìm ID của các item ra sao, hiện tại đã mò đc một số item nhưng còn item thời trang, thú cưỡi, item nhiệm vụ không biết là gì cả (mò cả 4 ngày chưa ra)

hamabucon
28-05-18, 01:06 PM
Client đã việt hóa cho anh em cần: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down về chạy trực tiếp file DaiThanhVanFree.exe là vào game
Còn muốn chơi qua Lan thì đổi 2 ip 2 file Config.lua và ConfigPublic.lua ( Đổi dòng có ip 127.0.0.1 thành ip lan của máy chạy server là chiến thôi )

BeeZone
28-05-18, 08:02 PM
Client đã việt hóa cho anh em cần: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down về chạy trực tiếp file DaiThanhVanFree.exe là vào game
Còn muốn chơi qua Lan thì đổi 2 ip 2 file Config.lua và ConfigPublic.lua ( Đổi dòng có ip 127.0.0.1 thành ip lan của máy chạy server là chiến thôi )

Topic bên kia có share VH rồi bạn ơi................

cauca.heocon
29-05-18, 12:34 AM

bài viết nào vậy bác em tìm không thấy

ZhouJieLun
29-05-18, 08:03 AM
bài viết nào vậy bác em tìm không thấy

cái bài bên box webgame thì phải, server config 192.168.1.52 gì đấy

hamabucon
29-05-18, 08:57 AM

Uhm, tại mình search ko ra lên mạng tìm 1 hồi mới thấy nên nghĩ share lên đây thôi.

toipham1
19-07-18, 12:41 PM
có update mới gì của game này ko vậy mấy đại ca, chơi offline qua lan cũng vui :D

conan067
21-10-18, 10:53 PM
Game đẹp thiệt toàn win 7 không Hà........😍😍😍😍😍😍
Úi zời ơi........