PDA

View Full Version : [Share] Webgame Vũ Tam Quốc - 武三国

toandaik
22-07-17, 03:24 PM
Webgame màn hình ngang thể loại dàn trận cốt truyện Tam Quốc

- Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Download:

+ Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Pass Unrar: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Hướng dẫn:

+ Giải nén tại D:\WUSG
+ Bật 1-Web tại khung hiển thị này gõ s1 rồi enter
+ Chạy 2-GoldServer và 3-GameServer
+ Vào game 127.0.0.1
+ MYSQL: root - toandaik
+ Thêm vàng vào database wsg_web tables account thêm vào cột point rồi ra web đổi
+ Tắt server bật 77-Stop-Java, tại khung Web ấn s5 enter

- LƯU Ý:

SERVER LOAD RES ONLINE, KHI NÀO CÓ BẢN RES OFF SẼ UPDATE SAU :D

END!!!

operabn
22-07-17, 05:59 PM
anh toàn ơi có VH dc k anhhhhh ?

toandaik
22-07-17, 06:36 PM
anh toàn ơi có VH dc k anhhhhh ?

bản này res online nên chưa vh ở phần client được

bosualongthanh
22-07-17, 09:04 PM
bác nào rành tiếng tàu thông não giúp sao có lúc đọc là Võ lúc thì đọc là Vũ nhỉ, thêm màu Đỏ lại đọc là màu Hồng :doubt:

bboynam99
23-07-17, 02:39 PM
Chơi tàm tạm,gọn nhẹ mà nhiều tính năng hay
Hóng res offline

ctvwebgame
24-07-17, 10:53 AM
bác nào rành tiếng tàu thông não giúp sao có lúc đọc là Võ lúc thì đọc là Vũ nhỉ, thêm màu Đỏ lại đọc là màu Hồng :doubt:

Võ là hán việt, vũ là vietphrase :) Cả 2 đều đúng

Thêm màu Đỏ lại đọc là màu Hồng
Đoạn này ko hiểu bác hỏi gì

ZhouJieLun
25-07-17, 07:15 PM

Hán việt nó là hồng, vì nó đa nghĩa nên không nói thẳng nó thành đỏ được, hồng trần, lạc hồng vân vân và mây mây =))
Còn vũ thì cũng như chữ hồng thôi, danh từ thì nó hầu hết là Vũ, vì nó là họ, còn võ thì tùy thuộc vào câu thôi =))

advd42
30-07-17, 03:05 PM
Hơi tiếc game khá tốt đến Lv80 là hết rồi, tướng thì ra chưa hết chắc Soucre này còn hóng bản mới

Shinsok
31-07-17, 11:04 PM
Hơi tiếc game khá tốt đến Lv80 là hết rồi, tướng thì ra chưa hết chắc Soucre này còn hóng bản mới

Bạn ơi cho hỏi đổi vàng ở web vào game như nào thế

ken9x19
01-08-17, 10:48 AM
Bạn ơi cho hỏi đổi vàng ở web vào game như nào thế
Bạn vào wsg_s1 tìm bảng acount hay player mà add thẳng vào game

ookurooo
01-08-17, 02:31 PM
Bạn vào wsg_s1 tìm bảng acount hay player mà add thẳng vào game

nó ko lưu vào database hay sao đó, hễ add vào reset lại là về như cũ

ken9x19
01-08-17, 09:21 PM
nó ko lưu vào database hay sao đó, hễ add vào reset lại là về như cũ
Chỉnh xong phải reset lại sever rồi chạy lại mới có;)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Add tiền thì vào wsg_s1 - table - sungo_role rồi tìm cột coins ticket và gold, add xong lưu lại rồi rs lại sever, chạy lại rồi vào game~o)

AzSillus
04-08-17, 03:51 PM
Sao em chạy như hướng dẫn vào game thì nó đen thui bác nhỉ ?

À em làm đc rồi :D sr các bác