PDA

View Full Version : [MU] Mặc định lại class Thuật sĩ tạo ra xuất hiện ở map Noria như class Tiên nữ ?

phiyeutuan08
17-07-17, 12:27 AM
Mình muốn tạo nhân vật Thuật Sĩ xuất hiện luôn ở map Noria như Class Tiên Nữ phải chỉnh thế nào các bạn ơi!

gauyeutho
17-07-17, 10:04 AM
Vào DB -> Table -> DefaultClassType -> Open Table -> Return all rows --> tìm ID Thuật sỹ sửa ID MAP + Tọa độ map là được

phiyeutuan08
17-07-17, 11:10 AM
Vào DB -> Table -> DefaultClassType -> Open Table -> Return all rows --> tìm ID Thuật sỹ sửa ID MAP + Tọa độ map là được

Mình đã vào sửa nhưng vẫn không hoạt động. File sửa db MuOnline của mình:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

socolas
17-07-17, 12:52 PM
Mình đã vào sửa nhưng vẫn không hoạt động. File sửa db MuOnline của mình:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thằng datdat nói đúng đó. Mà do bạn mở sai bảng thôi. Noria 03 thì phải

phiyeutuan08
17-07-17, 02:29 PM
Thằng datdat nói đúng đó. Mà do bạn mở sai bảng thôi. Noria 03 thì phải

Mình chưa nói việc chuyển chính xác sang map Noria là map số 3 thì việc mình chỉnh 8 class cùng thông số map Lorencia là map số 0 rồi nhưng khi tạo mới nhân vật Thuật sĩ vẫn bị xuất hiện ở map Elbeland.
Mình vào SQL - DB (MuOnline) - Table - dbo.DefaultClassType - (Chuột phải) Edit All Rows - Chỉnh sửa theo hình:
Vậy mà không được là sai ở chỗ nào bạn ơi!