PDA

View Full Version : [Share] Webgame Vấn Tiên New (Ui + Map mới)

toandaik
15-07-17, 10:53 AM
Không biết có mới gì không hay có ai share chưa, leech lại cho AE dùng, thấy mod giao diện với map mới
Tàu nó đặt tên cho bản này là Sất Trá Phong Vân gì gì đó :D

- Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Download:

+ Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Pass Down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Pass Unrar: toandaik

- Hướng dẫn:

+ Giải nén tại D:\WX_Server
+ Bật 1-ESSamp và 2-Run
+ Vào game 127.0.0.1
+ MYSQL: root - toandaik
+ Nhận vàng vào database gus - tables user - cột yuanbao điền vào vàng rồi ra web đổi nhé

END!!! ;)

nautygirl
15-07-17, 10:55 AM
bản này còn bug gì ko bác ơi 30 charrrrrrrr

langtukids
15-07-17, 10:59 AM
cái thanh ở góc dưới là của ám hắc v1 thì phải
p/s: thím toàn ko thèm rep skype luôn

iMaximus
15-07-17, 03:38 PM
Em có 1 số câu hỏi muốn hỏi a toàn như sau:
1. bản này có vận tiêu ko a toàn ?
2. bản này có giống bản của Peter An không bị lỗi ghép trang bị thần binh , sau khi ghép thì lỗi client nhân vật k đánh đc chỉ đi đc và ăn đòn đc , relog thì lỗi data client loading đến 1 đoạn sẻ k load nữa
3. bản này có khác gì so vs bản của tuan565 không ạ ?
4. bên china chưa share bản 18 slot luôn hả a :D cũng khá lâu r mà .
5. cho e xin các tên bên china của con Vấn Tiên này ạ.

toandaik
15-07-17, 04:09 PM
2. bản này có giống bản của Peter An không bị lỗi ghép trang bị thần binh , sau khi ghép thì lỗi client nhân vật k đánh đc chỉ đi đc và ăn đòn đc , relog thì lỗi data client loading đến 1 đoạn sẻ k load nữa

Mình ko biết, mình chỉ leech về thôi :D các bạn chơi rồi trải nghiệm xem :-|

Mình chỉ biết trả lời câu số 5 tên china là 问仙 với bản này thì là 叱咤风云 ~o)

BeeZone
15-07-17, 06:01 PM
UI nhÌn xấu đau xấu đớn........UI cũ đẹp thế mà =))

toandaik
15-07-17, 06:11 PM
UI nhÌn xấu đau xấu đớn........UI cũ đẹp thế mà =))

xấu lạ =))

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

vitdance
15-07-17, 09:00 PM
xấu lạ =))

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Chuẩn bị có game mới chưa. Có pm tui nha!

chinh
15-07-17, 10:41 PM
bản này thế nào nhỉ, định kéo về chơi cho vui không biết có cái gì mới không :Laluot_241:

Tuan565
16-07-17, 03:17 PM

1.Bản này chỉ mod lại UI còn tính năng ingame y hệt
2.Lỗi do config phía server bị lỗi dòng item thần binh. Chép item.txt ko lỗi qua là dc
3.Bản mình share quên rồi ko rõ là fix sơ sơ các lỗi nào rồi
4.China share từ lâu rồi mà tất cả các bản share đó đều pack cứng ip vào main và mã hóa main
Thành ra chỉ chơi offline tự sướng dc là cùng chứ ko online dc
5.Đã được trả lời

JokerZone
21-07-17, 07:51 AM
Link China cho ae nào cần : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

notvalue
21-07-17, 12:53 PM
Bạn ơi, muốn xem và tải mấy server offline về test thì mình vào web nào bên tàu vậy bạn, chỉ mình với nhé.

chinh
21-07-17, 07:35 PM
mới chơi qua thì chưa thấy gì hót, chỉ dc cái giao diện giống hắc ám tu tiên với làm nhiệm vụ loang quanh. chưa thấy lỗi gì.

hanjkate
22-07-17, 07:58 PM
muốn việt hóa thì phải việt hóa ở những file nào vậy các thím

iMaximus
28-07-17, 04:22 PM
muốn việt hóa thì phải việt hóa ở những file nào vậy các thím
VanTien\web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VanTien\web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn chỗ khác nữa mà mình ko nắm hết nhưng lòng vòng trong root ỡ các file SWF ( ShockWave FLash )