PDA

View Full Version : [MU] Vấn đề thắc mắc với item

ngchienthang
09-07-17, 06:30 PM
Mọi người cho mình hỏi phần chỉnh sửa hiển thị item chỉnh ở đâu vậy
Hiện tại mình đang dùng bản mu ss8
Mình dùng bản này thì thấy có đặc điểm là item exc không đổi màu: Item nhìn trong rương đồ vẫn đổi màu bth, nhưng khi mặc lên người, nhân vật khác nhìn vào thì thấy không khác gì item thường, ko exc, còn vũ khí thì mình vẫn thấy đổi màu bth.
Mình muốn chỉnh lại cho nó đổi màu, để ng khác khi nhìn vào nhân vật của mình, là có thể biết dc mình đang mặc đồ thường hay đồ exc thì chỉnh ở đâu vậy...
Mong dc mọi người giúp đỡ.

heroviet2301
09-07-17, 06:42 PM
Lỗi hiển thị từ Main của Webzen, Season 10 trở lên mới hết, bạn không có khả năng chỉnh sửa đâu, và ở VN này cũng không có mấy người sửa được nó nên bỏ qua đi nhé !

socolas
09-07-17, 08:41 PM
Mọi người cho mình hỏi phần chỉnh sửa hiển thị item chỉnh ở đâu vậy
Hiện tại mình đang dùng bản mu ss8
Mình dùng bản này thì thấy có đặc điểm là item exc không đổi màu: Item nhìn trong rương đồ vẫn đổi màu bth, nhưng khi mặc lên người, nhân vật khác nhìn vào thì thấy không khác gì item thường, ko exc, còn vũ khí thì mình vẫn thấy đổi màu bth.
Mình muốn chỉnh lại cho nó đổi màu, để ng khác khi nhìn vào nhân vật của mình, là có thể biết dc mình đang mặc đồ thường hay đồ exc thì chỉnh ở đâu vậy...
Mong dc mọi người giúp đỡ.

Câu hỏi này hay nè, vỗn dĩ mình ko để ý đến cái điều này vì toàn sài đồ exl nên thấy cái nào cũng như cái nào, còn mặc đồ thường thì nó sẽ ntn nhỉ, đen thui thùi lùi ah =))
Với lại mấy đồ trắng thì toàn quăng shop, chứ có mấy ai mặc vô đâu mà cần để ý, thấy ai mặc đồ thần thì biết rõ ngay ^.^

ngchienthang
09-07-17, 08:41 PM
Khó quá, bỏ qua!
Cảm ơn bạn đã giúp mình giải đáp thắc mắc ^^