PDA

View Full Version : [MU] Ai Có full Web tài khoản này không ạ

DieuNinh
07-07-17, 08:16 PM
.................................................

heroviet2301
07-07-17, 08:34 PM
Đây là T-web năm xưa, nhưng đây không hẳn là T-Web mà có lẽ là Skin nhưng source là NBB thi phải. Ủa tính nghịch lại Mu hà DieuNinh.

DieuNinh
07-07-17, 09:15 PM
Đây là T-web năm xưa, nhưng đây không hẳn là T-Web mà có lẽ là Skin nhưng source là NBB thi phải. Ủa tính nghịch lại Mu hà DieuNinh.

chào cậu nha.
đang tính làm cái mấy thằng cùng PX chơi ấy mà
ko biết cho cái đó làm skin dc ko nhỉ

lequangvu
07-07-17, 11:10 PM
Á à bà này lại hiện về, cái này skin của web thiếu vân từ lâu rồi, còn source chắc là của nbb như hero nói, vì thấy phần đăng ký giống với của nbb :P, đây là chỉ phỏng đoán còn đúng hơn thì phải xem vào các chức năng

hoangtu_eck94
08-07-17, 01:03 AM
làm bộ web này này kkk..............
id: kakaka
pass: qazxcv

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!/auth/info

monday1990
08-07-17, 03:06 AM

đẹp :-bd................................................

tunsmile
08-07-17, 04:22 PM
Đây bạn lâu lắm rồi mình củng chã nhớ mà mấy cái này là hàng hiếm có mấy hàng chưa thấy share luôn nhé bạn vô coi rồi demo giùm cho mọi người xem với nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DieuNinh
08-07-17, 04:48 PM
[/COLOR]
Á à bà này lại hiện về, cái này skin của web thiếu vân từ lâu rồi, còn source chắc là của nbb như hero nói, vì thấy phần đăng ký giống với của nbb :P, đây là chỉ phỏng đoán còn đúng hơn thì phải xem vào các chức năng

ô chị em sinh đôi của ta đây mà
chị dạo này có khỏe ko ạ
em nhớ chị quá
chị xinh lên hơn em nhiều thì phải :))

DieuNinh
08-07-17, 04:53 PM

web này đẹp vậy
cái này làm kinh doanh ổn này

DieuNinh
08-07-17, 04:58 PM
Đây bạn lâu lắm rồi mình củng chã nhớ mà mấy cái này là hàng hiếm có mấy hàng chưa thấy share luôn nhé bạn vô coi rồi demo giùm cho mọi người xem với nhé

toàn hàng cổ bạn nhỉ
nhưng ko có web nào như kia
để mình nhờ tondz zip skin xem sao

ghostvn
08-07-17, 06:05 PM
mình xin hihi.

babykute
08-07-17, 08:37 PM

Đây vốn là Web ASPX được code bởi MuWeb.Biz. Sau đó được Thiếu Vân RIP Skin đó về MOD vào Soucre NBB và từ đó phát triển nên bộ TV-Web ý. Bộ này khá nổi tiếng vào những năm 2009 - 2011 và ít người có vì ko bán rộng rãi. Theo mình nhớ là như vậy :D

DieuNinh
08-07-17, 10:03 PM
Đây vốn là Web ASPX được code bởi MuWeb.Biz. Sau đó được Thiếu Vân RIP Skin đó về MOD vào Soucre NBB và từ đó phát triển nên bộ TV-Web ý. Bộ này khá nổi tiếng vào những năm 2009 - 2011 và ít người có vì ko bán rộng rãi. Theo mình nhớ là như vậy :D

ukm đúng rồi bạn ạ
Soucre là nbb