PDA

View Full Version : [Thiết Kỵ Tam Quốc] Xin hướng dẫn mở chức năng Quân Đoàn Tranh Bá

nobitajx2
05-07-17, 03:25 PM
Như tiêu đề, mình cũng đã mò mẫm mà vẫn chưa mở đc chức năng Quân Đoàn Tranh Bá.
Bấm vào Báo Danh toàn nhận được thông báo chưa mở, đang khóa mà không biết mở nó như thế nào ? Mong được giúp đỡ. Thanks

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nknguyengl
05-07-17, 05:23 PM
Như tiêu đề, mình cũng đã mò mẫm mà vẫn chưa mở đc chức năng Quân Đoàn Tranh Bá.
Bấm vào Báo Danh toàn nhận được thông báo chưa mở, đang khóa mà không biết mở nó như thế nào ? Mong được giúp đỡ. Thanks

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Báo danh được mà vào chiến trường chưa được :))

nobitajx2
05-07-17, 07:08 PM

Báo danh được mà vào chiến trường chưa được :))

Chỉ mình cách Báo danh với, nhấn vào nó toàn báo chưa mở, mà cái này nó liên quan đến file Family hay file nào nữa bạn

nknguyengl
05-07-17, 10:50 PM
Chỉ mình cách Báo danh với, nhấn vào nó toàn báo chưa mở, mà cái này nó liên quan đến file Family hay file nào nữa bạn

"IS_MIDDLE = true" in Config.lua

nobitajx2
06-07-17, 08:11 AM
"IS_MIDDLE = true" in Config.lua

Chuyển "IS_MIDDLE = true" in Config.lua thì nó cứ load xong lại load lại . K vào được game

kebactinhb
06-07-17, 08:36 AM
Chuyển "IS_MIDDLE = true" in Config.lua thì nó cứ load xong lại load lại . K vào được game

xem bên data xem, hoặc hàng bị ỉm haha

nobitajx2
06-07-17, 01:30 PM
xem bên data xem, hoặc hàng bị ỉm haha

Config bên data Server đó bạn, còn bên Client thì không thấy. Ai ngang qua chỉ giúp với. Thanks

nknguyengl
06-07-17, 03:21 PM
Config bên data Server đó bạn, còn bên Client thì không thấy. Ai ngang qua chỉ giúp với. Thanks

Những vấn đề này chắc chả ai giúp đâu nên khỏi hóng.
Qua bên AIVO xem lúc Quân Đoàn Chiến nó load file game nào thì save về, rồi vọc trong server kiếm param truyền vào cho đúng là vào được map thôi :)>-