PDA

View Full Version : Tình Hình là hôm nay mình mới kiếm được bản chinh đồ (SV win xp)

long1992yb
27-06-17, 10:51 PM
Thông Tin bản này full china do mình lấy bên trang của bọn tàu khựa về :D
AE nào có hứng muốn VH pm mình? Mình đang Vh để mở cho ae chơi free..

Đây là 1 số hình ảnh mình mới vào test đc 1 tý !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

keo_ngot1418
27-06-17, 11:06 PM
Mình đang Vh để mở cho ae chơi free..

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

hattieuadt
28-06-17, 12:18 AM
Thông Tin bản này full china do mình lấy bên trang của bọn tàu khựa về :D
AE nào có hứng muốn VH pm mình? Mình đang Vh để mở cho ae chơi free..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Win chạy chán lắm 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

long1992yb
28-06-17, 07:56 AM
Win chạy chán lắm 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

có cả sever linux mà thấy sao sao ý

china
28-06-17, 09:13 AM
có cả sever linux mà thấy sao sao ý

Bạn share link Linux được không

wermanhme1990
28-06-17, 09:37 AM
chinh đồ chỉ có 2 bản là linux và windows rồi thằng tàu nó xào tới xào lui thành mười mấy bản kiểu như jx của clbgamesvn vậy.

long1992yb
28-06-17, 10:23 AM
Bạn share link Linux được không

đc mà, nhưng hiện tại bản linux của mình. mình đang cònig chạy offline? mình đang mò để online rồi chia sẻ 1 thể cho ae chạy:)>-

--- Chế độ gộp bài viết ---

chinh đồ chỉ có 2 bản là linux và windows rồi thằng tàu nó xào tới xào lui thành mười mấy bản kiểu như jx của clbgamesvn vậy.

:-o:-o:-o:-o:-o:-o

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

wermanhme1990
28-06-17, 10:27 AM
linux chạy online cũng như windows, không khác gì mấy, có khó khăn chẳng qua do mấy ông quen dùng windows mà không sài linux, kiểu như bất đồng ngôn ngữ vậy.

long1992yb
28-06-17, 10:36 AM
linux chạy online cũng như windows, không khác gì mấy, có khó khăn chẳng qua do mấy ông quen dùng windows mà không sài linux, kiểu như bất đồng ngôn ngữ vậy.

centos e ko biết cài cái MySQL, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Admin development để làm nền để chạy thui a à^:)^

wermanhme1990
28-06-17, 10:47 AM
centos e ko biết cài cái MySQL, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Admin development để làm nền để chạy thui a à^:)^

bạn cài linux lên máy thật thay cho windows, dùng 6 tháng đến 1 năm, lúc đó sẽ thấy chinh đồ linux dễ cài không hề khó.

long1992yb
28-06-17, 10:52 AM
bạn cài linux lên máy thật thay cho windows, dùng 6 tháng đến 1 năm, lúc đó sẽ thấy chinh đồ linux dễ cài không hề khó.

tại e thấy nó nhiều thư viện quá? taịe chưa có khái niệm về linux

wermanhme1990
28-06-17, 10:57 AM
tại e thấy nó nhiều thư viện quá? taịe chưa có khái niệm về linux

nếu mới tập làm quen linux, thì dùng linuxmint, cách dùng không khác windows mấy, dùng 1 thời gian chắc không muốn về windows nữa.

long1992yb
28-06-17, 11:11 AM
nếu mới tập làm quen linux, thì dùng linuxmint, cách dùng không khác windows mấy, dùng 1 thời gian chắc không muốn về windows nữa.

trông cũng đẹp quá :)) cái này có giống Centos or red hat ko a :D

wermanhme1990
28-06-17, 11:13 AM
trông cũng đẹp quá :)) cái này có giống Centos or red hat ko a :D

không, nhưng bạn dùng quen rồi, thì mấy cái kia không thành vấn đề.

china
28-06-17, 11:19 AM
đc mà, nhưng hiện tại bản linux của mình. mình đang cònig chạy offline? mình đang mò để online rồi chia sẻ 1 thể cho ae chạy:)>-[COLOR="Silver"]

Link Linux của thằng trung quốc ấy, chứ Linux trên đây thì thôi bạn

long1992yb
28-06-17, 11:21 AM
không, nhưng bạn dùng quen rồi, thì mấy cái kia không thành vấn đề.

tks a 30 chả cá :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-