PDA

View Full Version : [MU] Sưu Tầm - Hướng Dẫn - Cài Mu ofline và SQL tất tần tật ss1 - 9 cho newber

chauttc
21-06-17, 09:11 AM
-------------------------------------------------------

Mu SS1 - How To setup Mu SS1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mu SS2 - How To setup Mu SS2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mu SS9 - How To setup Mu SS9 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mu SS6 - How To setup Mu SS6 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mu SS7 - How To setup Mu SS7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cài SQL 2000 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cài SQL 2005 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cài SQL 2008 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

daicango00
30-06-17, 08:35 PM
Bạn có thể teamview giúp mình với được k bạn?
mình chạy được hết mọi cái rồi,nhưng đến khi vào game bị disconnect from to severs. Mình cảm ơn trước nhé!

monday1990
30-06-17, 08:55 PM
Bạn có thể teamview giúp mình với được k bạn?
mình chạy được hết mọi cái rồi,nhưng đến khi vào game bị disconnect from to severs. Mình cảm ơn trước nhé!

đã hex ip main chưa

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

daicango00
30-06-17, 09:09 PM
đã hex ip main chưa

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

mình không biết thao tác này,bạn giúp mình với,cảm ơn b

monday1990
01-07-17, 01:06 AM
mình không biết thao tác này,bạn giúp mình với,cảm ơn b

Bạn có thể dùng tools HexEdit2 hoặc các tools khác có thể hex main:

Bước 1: search connect ( thường là như thế) kéo xuống 1 xí sẽ thấy Ip cũ (áp dụng với main chưa pack) thay vào IP của bác.

Bước 2: search ver của main...(có thể search theo ver hiện ại của main) ví dụ: 1.00.18 thì search 2235= thay cái dãy 2235= theo ver của gs của bạn là được.

Bước 3: thay đỗi seri main: seri có thể lấy ở data/lang/Kor hoặc eng /CommonLoc.cfg. ( seri nằm gần version. thông thường seri có 16 ký tự).

Good luck :v

À phút thứ 12 của video hướng dẫn hex main đấy :3

daicango00
01-07-17, 07:00 PM
Cảm ơn bạn,mình làm theo hướng dẫn trong clip nhưng chỉ search thấy 192 còn lại k thấy gì nữa cả,mấy kí tự xoắn quẩy đáng sợ quá :D Mình cũng làm theo các bước b chỉ nhưng mình dùng tool XVI32 như trong slip nên có lẽ các bước sẽ khác nhau. Nếu được b có thể team view giúp mình được k b?

daicango00
06-07-17, 07:59 PM
Chủ topic làm ơn cho mình hỏi,main này b đã pack chưa vậy b?
bởi vì mình có tìm hiểu nếu main mà đã pack r thì sẽ k hex đc ip và serians vào đc nữa.
mình vọc vạch mấy hôm nay mà k làm sao làm đc cái đoạn hex này,mong chủ to pic cho mình xin main đã hex theo ip 192.168.178.69 với b nhé. mình cảm ơn!