PDA

View Full Version : [MU] Mọi người cho hỏi cách đưa MU lên Online

prono1
15-06-17, 05:04 PM
Hiện tại em thành thạo cài đặt MU trên máy tính PC rồi add ITEM các kiểu được rồi, chỉnh số quái được rồi nhưng em muốn đưa lên Online nhưng không hiểu cách đưa lên online bằng NOIP hay thay đổi DNS ạ.

onlinezajzaj
15-06-17, 06:50 PM
Hiện tại em thành thạo cài đặt MU trên máy tính PC rồi add ITEM các kiểu được rồi, chỉnh số quái được rồi nhưng em muốn đưa lên Online nhưng không hiểu cách đưa lên online bằng NOIP hay thay đổi DNS ạ.

Hậu nhân của Đạt Đạt ngày càng nhiều, đông đảo hơn và càng nguy hiểm

=))=))=))=))=))=))=))

wermanhme1990
15-06-17, 07:31 PM
box mu có bài hướng dẫn đưa online, bạn tìm xem.

bin9xhn2
15-06-17, 08:12 PM
sắp sửa có thêm 1 mu nữa ra lò xin chúc mừng bác top

LHB_LOVE
15-06-17, 08:23 PM
mu off với mu on cũng như nhau thôi bạn. khác là config Ip thôi.
chỉnh sữa ip ở server và hex ip ở main là xong.
thuê vps thì thuê tầm 2 core + 4gi ram là đc rồi !
nói chung mu giờ run cho vui chứ khó phát triển với kiếm sống lắm !

prono1
16-06-17, 10:21 AM
mu off với mu on cũng như nhau thôi bạn. khác là config Ip thôi.
chỉnh sữa ip ở server và hex ip ở main là xong.
thuê vps thì thuê tầm 2 core + 4gi ram là đc rồi !
nói chung mu giờ run cho vui chứ khó phát triển với kiếm sống lắm !

Thành bác, con vps như này đủ chưa bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tanlockgvn
16-06-17, 10:35 AM
Thành bác, con vps như này đủ chưa bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu thuê vps thì bạn thuê tầm 4-8g ram thôi. thuê chi nhiều cho tốn kém ko đầu tư qc thì chả dc bao mb đâu.

prono1
16-06-17, 10:38 AM
sắp sửa có thêm 1 mu nữa ra lò xin chúc mừng bác top
cảm ơn bác ạ, mình cũng chúc bác càng ngày càng làm ăn phát đạt

--- Chế độ gộp bài viết ---

Nếu thuê vps thì bạn thuê tầm 4-8g ram thôi. thuê chi nhiều cho tốn kém ko đầu tư qc thì chả dc bao mb đâu.
Không bác VPS thì bên mình có người tài trợ VPS trọn gói không phải bỏ ra đồng nào, vì là bạn bè với nhau mà

--- Chế độ gộp bài viết ---

Không bác VPS thì bên mình có người tài trợ VPS trọn gói không phải bỏ ra đồng nào, vì là bạn bè với nhau mà

alobabyday
16-06-17, 10:47 AM

Có vps hay bạn dùng no-ip thì chỉnh connect server, mapserver info là ip của vps. Rồi hex main là ip vủa vps là được.

prono1
16-06-17, 10:48 AM
Có vps hay bạn dùng no-ip thì chỉnh connect server, mapserver info là ip của vps. Rồi hex main là ip vủa vps là được.
Cảm ơn bác đã giúp đỡ, cảm ơn rất nhiều