PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về thêm set custom vào client

tomsmile
09-06-17, 12:25 AM
Gửi các bậc tiền bối và các bạn trên clbgamesvn

Như trên mình có tìm 1 số kin set custom trên mạng như khi mình add skin thì mình copy đoạn code của set Brave( Hoàng Long) trong item_eng.bmd thì set mới add bị biến thành màu vàng
Còn hình xeko và skin tải về thì màu đỏ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhờ các tiền bối trợ giúp dùm ạ
Mình xin cảm ơn

socolas
09-06-17, 12:58 AM
Gửi các bậc tiền bối và các bạn trên clbgamesvn

Như trên mình có tìm 1 số kin set custom trên mạng như khi mình add skin thì mình copy đoạn code của set Brave( Hoàng Long) trong item_eng.bmd thì set mới add bị biến thành màu vàng
Còn hình xeko và skin tải về thì màu đỏ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhờ các tiền bối trợ giúp dùm ạ
Mình xin cảm ơn

Thông ass giúp bạn nè, bạn thay skin không có nghĩa là thay luôn thuộc tính cũng như màu sắc, khi thay skin vào thì cái skin sẽ mang luôn cả thuộc tính và màu sắc vốn có của skin cũ.
are you OK ? :D

toilatoi266
09-06-17, 01:23 AM
Share ít SET đẹp như vậy đi bạn

tomsmile
09-06-17, 08:26 AM
Thông ass giúp bạn nè, bạn thay skin không có nghĩa là thay luôn thuộc tính cũng như màu sắc, khi thay skin vào thì cái skin sẽ mang luôn cả thuộc tính và màu sắc vốn có của skin cũ.
are you OK ? :D
Bạn có thể thông ass giúp mình là thuộc tính màu sắc nằm ở đoạn ở ở item_eng.bmd hay itemtooltip_eng.bmd vậy cậu

tomsmile
09-06-17, 08:40 AM
Share ít SET đẹp như vậy đi bạn
Chút mình send cho ít set :D
30 charrrrrrrr

tomsmile
09-06-17, 12:51 PM
mới edit glow cho em ý :D