PDA

View Full Version : [TLBB] Giúp vào bằng Lauch

Metalcore
04-06-17, 01:03 PM
ai biết bị gì hok mình đang mở online cho mấy đứa ở quán nét ở xóm để tối vào lập team pk mọi thứ đã xong hết nhưng giờ mình muốn vào bằng Lauch thì config trong file Lauch.ini thay vào host của mình và mình cũng bỏ 2 file loginserver,patchinfo vào chỗ đựng host nhưng ko vào đc ai biết chỉ giùm mình với thanks nhiều ạ ;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shinno
04-06-17, 01:11 PM
cho mấy đứa ở quán nét ở xóm để tối vào

thi cho nó cái Patch cần chi làm Launch :-o:-o:-o

Metalcore
04-06-17, 01:15 PM
cho mấy đứa ở quán nét ở xóm để tối vào

thi cho nó cái Patch cần chi làm Launch :-o:-o:-o

ý là mỗi lần tắt máy mở lên ip nó tự thay mình chỉnh ở nhà thì đưa vào host cho tự up ip luôn chứ nói tụi nó thay ip biết đâu mò tụi nó chỉ biết chơi thôi à bạn ơi

Sói Đẹp Trai
07-06-17, 08:42 PM
ý là mỗi lần tắt máy mở lên ip nó tự thay mình chỉnh ở nhà thì đưa vào host cho tự up ip luôn chứ nói tụi nó thay ip biết đâu mò tụi nó chỉ biết chơi thôi à bạn ơi

Trường hợp của bạn thì tốt nhất dùng máy ảo. Và hệ thống mạng LAN thì config đúng nó sẽ kết nối đến cái máy ảo của bạn bình thường. Cái này bạn tham khảo mấy cái giao thức trên mạng đó là hiểu.